Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF 9600gt นี้เล่น crysis ลื่นดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF 9600gt นี้เล่น crysis ลื่นดีไหมครับ

ถ้าเปคผมเป็นแบบนี้ จะเล่นได้ลื่นไหมเอ่ย
    cpu E8200
    Board EP35-DS3R
    VGA xfx GF 9600GT
    Ram 2gb

เท่านี้น่าจะเล่นพอได้ไหมเอ่ย

มันก็ไม่ถึงกับลื่นมากครับถ้า High หมด มันขึ้นอยู่กับการปรับความละเอียดภายในเกมส์ด้วย

Comment

เข้าเกมส์ปุ๊บ มันก็ขึ้นHigh หมดเลยครับ

Comment

high หมด บน XP สบายๆครับ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
          high หมด บน XP สบายๆครับ
          ตามนั้นครับแต่ก็ขึ้นอยู่กับ CPU ด้วยนะเอาไปเล่นกับ celeron เก่าๆ มันก็กระตุกอยู่ดี

Comment

เล่นได้ครับ ผมว่าน่าจะ Medium-Hi นะ ที่ 1440x900 (เทียบกับเครื่องเพื่อนเราใช้ 8800GT สเปคคล้ายๆกัน)
            E8200 ด้วยนะเีนี่ย น่าเล่นจริง ๆ ๆ

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ แต่กว่าจะได้ ประกอบเครื่องต้องรอกลางเดือน มีนาเลย แงๆ อยากประกอบไวๆ จัง แต่ต้องรองบครับ ...

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                มันก็ไม่ถึงกับลื่นมากครับถ้า High หมด มันขึ้นอยู่กับการปรับความละเอียดภายในเกมส์ด้วย
                all high no AA 1024*768 ความละเอียดบ้านๆจอ17นิ้ว
                ไหลที่ 38-60 ครับ แกว่งโคตรๆ

Comment

กระตุกจังหวะนัวกันเยอะๆคับ

แล้วก้อเล่นใน XP ลื่นกว่า Vista นิดหน่อยคับ

Comment

Originally posted by Shinemase View Post
                    กระตุกจังหวะนัวกันเยอะๆคับ

แล้วก้อเล่นใน XP ลื่นกว่า Vista นิดหน่อยคับ

นัวเนียกัน ภายในเกมส์ กระตุก เลยนะนั้น

Comment

ถ้าจอ wild ปรับ1024*768 ได้ แต่คิดหนักหน่อยเพราะภาพจะไม่สวย เพราะมันไม่สมส่วน อาจจะดูเบลอๆหน่อย
                      ถ้า CRT ไม่มีปัญหา 9600GT คงเร่งได้สุดแค่ 1024*768 ล่ะครับ

Comment

crysis รองรับระบบ wide คับ ยิ่ง wide ยิ่งดี ทัศนะวิสัยด้านข้างกว้างขึ้น

เกมใหม่ ๆ มันจะรองรับจอ wide อะคับ

Comment

Working...
                        X