Announcement

Collapse
No announcement yet.

LostPlanet ด่านนี้ไปทางไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LostPlanet ด่านนี้ไปทางไหนครับ

คือว่าผมยิงสัตว์ประหลาดหมดแล้วแต่ไม่รู้ต้องเดินไปต่อทางไหน ขอคำแนะนำหน่อยครับ

เลี้ยวซ้าย หาทางขึ้นแล้วขึ้นไปข้างบน โดยกระโดดเกาะไปเรื่อยๆ
    จากนั้นหาทางไปต่อได้เลยนะครับ
    ลองๆหาดูนะ เพราะทีแรกผมก็มึน

Comment

งงรึเปล่าครับ

Comment

เดี๋ยวลองดูครับ

Comment

ไปทางซ้าย ลงหุ่มยนต์ แล้วก็ ใช้เชือกยิ่ง ตัวเอง

ขึ้นไปเลื่อยๆ อ่ะครับ

Comment

ตรงเข้าไปเลยครับ แล้ว ลงหุ่น ขึ้น ตึก ด้านขวา

Comment

ตอนนี้ผ่านไปได้แล้วครับ
              มาติดด่านที่ผ่านตัวอะไรก็ไม่รู้ที่มันเลื้อยมุดดินได้ (ตรงนี้ก็ผ่านแล้ว)
              ที่ติดก็คือต่อที่ต่อกันน่ะครับเอาปืนอะำไรยิงหุ่นยนต์ให้มันตายครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by choat View Post
                ตอนนี้ผ่านไปได้แล้วครับ
                มาติดด่านที่ผ่านตัวอะไรก็ไม่รู้ที่มันเลื้อยมุดดินได้ (ตรงนี้ก็ผ่านแล้ว)
                ที่ติดก็คือต่อที่ต่อกันน่ะครับเอาปืนอะำไรยิงหุ่นยนต์ให้มันตายครับ
                ขอบคุณครับ
                งงกับคำถามมากๆเรียบเรียงดีๆหน่อยจิ
                เข้าใจว่ายิงหุ่นยนต์ยังไงให้พังใช่ป่ะ ก็ใช้อะไรก็ได้ที่มันเป็นระเบิดหรือเป็นอาวุธลำแสงจะยิงเข้าหมด
                แต่ถ้าเป็นรุ่นที่มองเห็นคนขับพยายามยิงให้คนขับกระเด็นตกมาได้
                ปกติก็ใช้ร๊อตเก็ตลันเชอร์อย่างเดียวแหละ
                เกมนี้ไม่ต้องฆ่าให้หมดก็ได้เค้าต้องทำเวลา ลองเลนแบบextreamสิพลังงานไหลยังกับถังรั่ว

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                  งงกับคำถามมากๆเรียบเรียงดีๆหน่อยจิ
                  เข้าใจว่ายิงหุ่นยนต์ยังไงให้พังใช่ป่ะ ก็ใช้อะไรก็ได้ที่มันเป็นระเบิดหรือเป็นอาวุธลำแสงจะยิงเข้าหมด
                  แต่ถ้าเป็นรุ่นที่มองเห็นคนขับพยายามยิงให้คนขับกระเด็นตกมาได้
                  ปกติก็ใช้ร๊อตเก็ตลันเชอร์อย่างเดียวแหละ
                  เกมนี้ไม่ต้องฆ่าให้หมดก็ได้เค้าต้องทำเวลา ลองเลนแบบextreamสิพลังงานไหลยังกับถังรั่ว
                  รับทราบครับวันหลังจะพยายามเรียบเรียงคำถามให้ทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านจะได้เข้าใจง่ายครับ

Comment

น่าจะเจอกับสาวน้อยแน่เลยครับ หาที่กำบังดีๆ กับปืนแรงๆค่อยๆยิงไปครับ ผ่านแน่ๆ

Comment

ตามนั้นเหละ

Comment

Working...
                      X