Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย ฟันธงการ์ด3ตัวนี้ที่คับ ไปสอยเย็นนี้ล่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

3870 อีกคนชอบ ATi

Comment

เอาเเรงๆ เฟรมเรตกระฉูดก็ 9600
      เอาภาพงามๆก็ 3870
      ^^

Comment

9600GT

Comment

จขกท. สอยมาเทสหรือยังครับนั้น ผมสอยมาแล้วแต่ไม่ได้ 9600GT นะครับ กินแกลบแต่ต้นเดือนเลยครับ!!

Comment

ผมว่า 3870 มือ 2 คุ้มก่านะ ราคาพอกับ 9600 มือ 1 แต่แรงก่า

ดูหนังแจ่มกว่าเยอะ ถอดรหัส hi def ดีกว่าหลายเท่า ลดการประมวลผล cpu ไปครัน

รูปร่าง สวยก่าด้วย ทำให้เคสดูผู้ดีขึ้นเลยนะ

แต่ถ้าจะเอามือ 1 ก็ 9600 ครับ มันถูก

Comment

Working...
            X