Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเปิดกระทู้ใหม่นะคราบ ซื้อhd3870 แล้วประกอบไม่ได้คราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเปิดกระทู้ใหม่นะคราบ ซื้อhd3870 แล้วประกอบไม่ได้คราบ

ช่วยด้วยนะคราบซื้อมาแต่ติดตั้งไม่ได้อ่ะคราบซื้อการ์ดจอhd3870แต่ไม่สามารถติดได้อ่ะคราบมันshowหน้าจอว่าไฟไม่พอช่วยหน่อยนะคราบตอนนี้ยังไม่ได้ลงไนwindowเรยคราบ
    --------------------------------------------------------------------------------

ขอเบอร เรยนะคราบ เหรอโทรมาหาหน่อยนะคราบ0846599066 ขอเซียนช่วยหน่อยนะคราบ
    คือซื้อมาแล้วประกอบไม่ได้อ่ะคราบ
    1ปัญหาคือประกอบแล้วร้องเป็นภาษาอังกฦษ แปลเป็นไทยว่า power ไม่พอให้ต่อpci-e เพื่มแต่power ไม่มีตัวpci-eต้องทามไงคราบ
    2แล้วมีหัวต่อไหมจาก ideเปนpci-e คราบ ช่วยด้วยนะคราบประกอบเองไม่ได้อ่ะคราบ
    ถ้าประกอบไม่ได้จะไปร้านแล้วคราบ

086-802XXX
    081-408XXX

โทรมาเดี๋ยวจะบอกให้
    Last edited by TWK.; 29 Feb 2008, 18:37:40.

Comment

คนเก่งมาช่วยท่านแล้วใจเย็นๆครับ ท่าน จขกท " ซุปเปอร์TWK มาแว้ววว "

ปล. ท่าน TWK น่าจะส่งไปหลังไมค์นะครับ

เด๋วมีใครเอาเบอร์ท่านไปโพสเวปบอร์ดเกย์แล้วประกาศเหงาครับเนี้ย เดี๋ยวจะไม่ได้หลับได้นอนนะ

Comment

Originally posted by pann View Post
        คนเก่งมาช่วยท่านแล้วใจเย็นๆครับ ท่าน จขกท " ซุปเปอร์TWK มาแว้ววว "

ปล. ท่าน TWK น่าจะส่งไปหลังไมค์นะครับ

เด๋วมีใครเอาเบอร์ท่านไปโพสเวปบอร์ดเกย์แล้วประกาศเหงาครับเนี้ย เดี๋ยวจะไม่ได้หลับได้นอนนะ
        ขอบคุณครับที่เตือน

Comment

ดันปายคับ

Comment

Working...
          X