Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตัวนี้เปนไงครับท่านเซียนทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตัวนี้เปนไงครับท่านเซียนทั้งหลาย

256MB PCIe(16x) 7300GTMax (TD,DDR3) SPARK

หรือว่าตัวนี้ดีครับผมเลือกไม่ถูกระหว่าง 2 ตัวเนี่ย ผมใช้เล่นเกมนะ เลือกไหนดีครับ512MB PCIe ATI X2600XT/ICEQ (TD,DDRllll) HIS

Comment

2600XTดีกว่าหลาย

Comment

ในด้านความแรง 2600XT ครับ

Comment

ผมเกรียนแต่ขออณุญาตออกความเห็นได้ปะครับ
          เอาตามงบละครับ ถ้างบมากพอก็สอย 2600 xt เพราะแรงกว่าแน่นอน

Comment

Working...
          X