Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องแรมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องแรมครับ

เราสามารถที่จะใส่แรม Kingston 400/512 +Corsair 400/512 3.3.3.8 ได้เปล่าครับ

อันนี้ต้องลองครับ
    -------------
    มีโอกาสที่จะใส่แล้วไม่มีปัญหา
    และโอกาสที่จะใช้ด้วยกันไม่ได้ก็มีครับ
    ไม่ลองไม่รู้ครับ

Comment

ขอบคุณครับคุณ guru

Comment

ลองครับ ถึงจะได้คำตอบ

หวัดดีพี่ guru รอแปปครับ ผมก็รอของเข้าเหมือนกัน เดียว ยกเวนิชให้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ลองครับ ถึงจะได้คำตอบ

หวัดดีพี่ guru รอแปปครับ ผมก็รอของเข้าเหมือนกัน เดียว ยกเวนิชให้
          -----------------------------------
          รอได้ครับ เพราะช่วงนี้นี้เดือน ผมก็แทบจะสิ้นใจอยู่พอดีครับ ต้นเดือนจึงจะพลิ้วอีกครั้งครับ อิอิ

Comment

Originally posted by guru View Post
            -----------------------------------
            รอได้ครับ เพราะช่วงนี้นี้เดือน ผมก็แทบจะสิ้นใจอยู่พอดีครับ ต้นเดือนจึงจะพลิ้วอีกครั้งครับ อิอิ
            เหมือนกันเลย สงสัยเป็นโรคติดต่อ

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

Comment

ลองๆๆๆ

Comment

Working...
                X