Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย เข้า Win ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย เข้า Win ไม่ได้

พอดีไปทดลองทำอันนี้ดู พอมัน Restart แล้ว มันก็ เข้า window ไม่ได้ เพราะ มัน ต้อง ใส Password งง เลย ไม่เคยไปตั้ง เลย แต่ไม่รู้ ว่า Password คืออะไร เหมือนมันสร้างเอง

ตอนนี้ก็ ลอง เข้า safe mode ก็เข้าไม่ได้ ต้องใส่ password เหมือนกัน
    Last edited by B-cool; 11 Nov 2009, 18:36:28.

โดนไวรัสมั้งคับ ผมเคยเจอ แฟดชี่ สะกดถูกเป่าวะ ลองใส่ hacked ถ้าเข้าได้ก็ใช่เลยคับคือโดนไวรัส ถ้าไม่ใช่ก็ขอ อำภัยคับ

Comment

ไม่น่าเกียวครับ แต่ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X