Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับการแบ่งพาร์ติชั่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับการแบ่งพาร์ติชั่น

มีhdd อยู่ 2 ลูก ลูกแรก 40 g แบ่งเป็นไดร์ c,d,e ลงwindows ไว้ไดร์ c ลูกที่ 2 เนื้อที่ 250 g เป็นไดร์ h ไดร์เดียวไม่ได้แบ่ง ตอนนี้มีข้อมูลในไดร์ h อยู่ 80 g อยากถามว่า ถ้าต้องการจะแบ่งพาร์ติชั่นในไดร์ h ไม่ให้ข้อมูลหายจะทำได้มัยครับ ใช้โปรแกรม พาร์ติชั่นเมจิกแบ่งหรือเปล่าหรือใช้โปรแกรมอะไรแบ่งครับ ขอบคุณครับ

พาร์ติชั่นเมจิกแบ่งได้เลยคับ

Comment

Working...
    X