Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gt กับ 3870 เนี่ยอันไหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by NoteCME36 View Post
    ผมพึ่งซื้อ 3870 OC Powercolor มา เมื่อ 2 อาทิตย์ที่แล้ว และก็ขายไปแล้ว
    ไปสอย 9600gt มา เล่น GOW เกมส์เดียวกัน เครื่องเดียวกัน

ผมบอกตามความรู้สึกในการเล่นนะคับ 9600GT ลื่นกว่าจริงๆ ทดสอบมาด้วยตัวเอง ^_^

อานนี้แน่นอนคับ GOW 3870 ไม่ถูกกะเกมนี้เลยFPSตกหวบๆ แต่ลองเอามาเล่นcrysis 2180*1204 aa8xซิคับ แว้วจารู้ว่า 3870 มานFPSพอๆ8800GTเผลอๆแซงหน่อย

Comment

แล้วยังไงล่ะทีนี้ คนใช้จิง ฟันธงหน่อย

Comment

3870 น่าจะแรงกว่าหน่อย
        แต่เป็นผมจะเล่น 9600gt คุ้มดี

Comment

9600GT กำลังฮอตครับ ช่วงนี้

Comment

Originally posted by PoUnD View Post
            อิอิ ใช่ครับหนับหนุนท่านtonzeero ปล่อยราคาถูกครับ

ปล.ขายได้เลี้ยงลูกชิ้นผมด้วยนะครับ *-*
            ขายได้แล้วครับ รบกวนโพสที่อยู่ไว้ด้วยครับ จะส่ง ลูกชิ้นไปให้ 2 ไม้ อิอิ

Originally posted by youth View Post
            555+ ขอให้มีความสุขกับการเขียนภาษา C นะครับ จะได้เรียน ปาสคาล ใหม สงสัย งง พิกล
            ผมเรียนวิศวเครื่องกลครับ ภาษาซีเรียนแค่พอรู้

Originally posted by MMGLower View Post
            9600GT ดูหนังเนียนกว่า แสงสีดีกว่า Series 3000 ครับ ฟันธง เพราะผมลองเอามาเทียบดูแล้ว

จากการเห็นผ่านตาผมครับ ไม่เชื่อ ผมไม่ว่านะ แต่ผมก็ใช้ 3850 Oc 512 อยู่ตอนนี้
            อันนี้ผมไม่รู้ ผมไม่เคยลอง 9600

Originally posted by digimontamer View Post
            http://www.ocworkbench.com/2008/ecs/...lero-S2/b7.htm

HQV เฉยๆเขาให้ HD2600XT ชนะ GF9600GT
            HQV HD เขาให้ GF9600GT ชนะตัวอื่นๆ

แต่ HQV และ HQV HD bench นั้นเป็นการทดสอบโดยอาศัยลำพังเพียงผู้ทดสอบดูภาพที่มันแสดงออกมา และเป็นผู้ให้คะแนนครับผม อยากให้เท่าไหร่ก็ให้ไป (แน่นอนว่าเขาก็มีมาตรฐานระดับหนึ่ง แต่ขึ้นชื่อว่าคะแนนที่มาจากสิ่งที่ตัดสินชี้ขาดเป็นตัวเลขได้ยาก มันก็มีผิดพลาดได้ เว็ปทดสอบแต่ละเจ้าผมไม่เห็นเขาจะให้คะแนน HQV และ HQV HD สำหรับการ์ดแต่ละตัวได้เหมือนกันซักกะเจ้า)

เช่นนั้น ตัดสินด้วยตัวท่านเองครับผม
            ผมว่า 9600 ดีที่ไม่ร้อน

Originally posted by NoteCME36 View Post
            ผมพึ่งซื้อ 3870 OC Powercolor มา เมื่อ 2 อาทิตย์ที่แล้ว และก็ขายไปแล้ว
            ไปสอย 9600gt มา เล่น GOW เกมส์เดียวกัน เครื่องเดียวกัน

ผมบอกตามความรู้สึกในการเล่นนะคับ 9600GT ลื่นกว่าจริงๆ ทดสอบมาด้วยตัวเอง ^_^
            Originally posted by saikano View Post
            อานนี้แน่นอนคับ GOW 3870 ไม่ถูกกะเกมนี้เลยFPSตกหวบๆ แต่ลองเอามาเล่นcrysis 2180*1204 aa8xซิคับ แว้วจารู้ว่า 3870 มานFPSพอๆ8800GTเผลอๆแซงหน่อย
            ถูกเผง....หลายเกมส์เลยคับ เวลาความละเอียดสูงๆ 3870 แรงซะงั้น

Originally posted by kiratinut View Post
            9600GT กำลังฮอตครับ ช่วงนี้
            เหมือนที่ฮอต 8600 อยู่ช่วงนึงแหละครับ เดี๋ยว 9800 ออกมาสิ น่าจะมันส์

Comment

จริงๆก็รอ 9800GT นั่นแหละ ออกมาเมื่อไหร่ 8800GT ก็หวั่นๆครับอิอิ

Comment

เย่ เดี๋ยวส่งที่อยู่ไปให้ ได้ลูกชิ้นฟรี 2 ไม้เว้ย อิอิ เสียค่าขนส่งไหมอ่ะ อิอิ ล้อเล่นครับ ยินดีกะท่าน tonzeero ครับ

Comment

Working...
                X