Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองของจริง Assassins Creed เวอร์ชั่นพีซี แจ่มขนาดไหน ตามมาชมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองของจริง Assassins Creed เวอร์ชั่นพีซี แจ่มขนาดไหน ตามมาชมกันครับ

เพิ่งดูดเสร็จ ลงแล้วลองเล่นไปได้สักครึ่งชม.เองครับ แรกๆจะเป้นบทนำ มีบทติวเตอร์ให้เราฝึก
    การควบคุมให้ชำนาญเสียก่อน ค่อนข้างใช้เวลานานพอสมควร....ภาพสวยมากๆ ลื่นดี แต่ปุ่มที่ใช้
    มีมากพอสมควร ต้องฝึกบ่อยๆก้จะชินไปเอง......

แค่นี้ก่อนครับ เดี๋ยวกลับไปเล่นต่อล่ะ ใครมีอะไรเพิ่มเติมก้เชิญครับ.....
    Last edited by armyman; 1 Mar 2008, 18:23:07.

ไม่ทราบดูดตัวไหนครับ Clone DVD หรือ Reloaded คร๊าบบบ

Comment

มาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย ดูดสงคราน้ำมันยังไม่เสร็จเลย HDDเต็มเอี๊ยด

Comment

..มาอีกชุดครับ สวยโคตรๆเลย......ระบบการเล่นก้ดีเยี่ยม...ใช้จอย360เล่น ค่อยบังคับง่ายขึ้นมาหน่อย อิอิ

Comment

โอ้แม่เจ้า สวยหยดย้อย

Recomment แรม 3GB นี่เรื่องจริงหรือเปล่าครับ

Comment

ท่านใช้การ์ดจออ่ะไรเนี่ย บอกหน่อยสิ 3870 OC ไหวปล่าวอ่ะ

Comment

เห็นว่าเกมส์นี้กินแรมด้วยนิ

ขั้นต่ำ 2 GB แนะนำที่ 4 GB โอ้แม่เจ้า

Comment

-*-

Comment

เกมนี้ภาพมันงามแต้น้อ..
                  ขอบคุณครับผม ผมกำลังดูดอยู่พรุ่งนี้เช้าคงได้โม่กันหล่ะ

ปล. อาทิตย์นี้เกมเยอะจริงๆ เล่นกันคางเหลืองตาเหลือกเลย หุหุ

Comment

แจ่มครับ อีกนิสจะเสร็จแระ อิอิ

Comment

การ์ดอ่ะไรขั้นต่ำนิ

รบกวนขอเวป เช็คสเป็กเครื่องตัวเองหน่อยครับ

Comment

แจ่มเป็ด ดูด ที่ไหนอ่า อยากดูดมั่ง ดูละหน้าเล่นม๊ากๆ

ปล.ไม่ใช้ดูดอย่างที่คิดนะ....

Comment

ต้องเอามาลองบ้างแล้วเรา

แต่ตอนนี้กำลังลงเกม Frontlines: Fuel of War อยู่ครับ 3 DVD แหนะ

Comment

รีบเล่นต่อแล้วมาโม้ด้วยนะ
                            * มันน่าจะกินแรมเยอะเพราะแผนที่กว้างมั้ง
                            ** เห็นตั้งหลายรูปแล้วแต่ก้ยังไม่เข้าใจเลยว่าเล่นยังไง ^ ^**

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                              การ์ดอ่ะไรขั้นต่ำนิ

รบกวนขอเวป เช็คสเป็กเครื่องตัวเองหน่อยครับ
                              จัดไป/โหลด Java มาลงก่อนนะครับ
                              http://www.systemrequirementslab.com/referrer/srtest

Comment

Working...
                              X