Announcement

Collapse
No announcement yet.

2 ตัวเนี้ย งงกะมัน ไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2 ตัวเนี้ย งงกะมัน ไหนดีกว่ากัน

AMD2 (940) X2 Athlon 4000 กับ AMD2 (940) X2 Athlon 4400 เหงบางคนบอกเล่นตัว 4000+ ดีก่า ผม ล่ะงงจริง มันดีไม่ดีแตกต่างกันไงช่วยบอกหน่อยครับเพ่เซียน

ต่างกันที่ความเร็วนิดหน่อยครับ จริงๆ ไม่มีอะไรต่างกันเลยเวลาใช้งานจริง

Comment

คุนครับพี่วิกร

Comment

ต่างกันที่ความเร็วนิดหน่อยครับ จริงๆ ไม่มีอะไรต่างกันเลยเวลาใช้งานจริง

Comment

เสริมท่าน วิกร นะครับ
          คือของมันถูกกว่า และ ท้าทายสำหรับ นัก "ลาก" ครับ
          เพิ่มเติมว่าเอาตัว 65 nm ด้วยนะครับอย่าเผลอหยิบ 90 nm รุ่นเก่ามาล่ะครับ

Comment

ตอนนี้มีแต่ DO แล้วครับ ไม่ต้องห่วงครับ

Comment

DO คือไรครับเพ่

Comment

Working...
              X