Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geil 2GBx2 PC6400 มันก็โออยู่นะ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Geil 2GBx2 PC6400 มันก็โออยู่นะ^^

บัสเดิม 800 ลากไปได้บัส 1000 CL5 ไฟ 2.0 เองครับ ค่อนข้างคุ้มราคาค่าตัว 3450 บาทเหมือนกันครับ ใครยังไม่มีไว้ในครอบครองก็ลองตัดสินใจดูนะครับ^^

หลวมไปหน่อยมะครับท่าน

Comment

Sub Timing หลวมไปเยอะเลยท่าน กดหนักๆ หน่อย แล้วรบกวนเทสท์อีกทีครับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
        หลวมไปหน่อยมะครับท่าน
        ตั้ง auto ไว้น่ะครับแต่ผมว่าแถวละ 2GB ก็โอแล้วนะครับขนาดนี้ดีกว่าซิงค์เหลืองบัส 1066 ล็อตนั้น

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
          Sub Timing หลวมไปเยอะเลยท่าน กดหนักๆ หน่อย แล้วรบกวนเทสท์อีกทีครับ
          กดหนักนี่ขนาดไหนดีครับถ้า 5 5 5 15 3 30 3 3 3 พอไหวไหมครับหรือ 5 5 5 15 4 25 4 4 4 ดีกว่าครับ เพราะ CL4 คู่นี้ไม่เอาด้วยเลยครับ

Comment

5 5 5 5 4 35 4 5 6

Comment

Originally posted by batzbatz View Post
              ตั้ง auto ไว้น่ะครับแต่ผมว่าแถวละ 2GB ก็โอแล้วนะครับขนาดนี้ดีกว่าซิงค์เหลืองบัส 1066 ล็อตนั้น

ลอตในตำนานครับ ขายกันยกลอต

Comment

Originally posted by batzbatz View Post
                กดหนักนี่ขนาดไหนดีครับถ้า 5 5 5 15 3 30 3 3 3 พอไหวไหมครับหรือ 5 5 5 15 4 25 4 4 4 ดีกว่าครับ เพราะ CL4 คู่นี้ไม่เอาด้วยเลยครับ
                ถ้าไหวก็กดไปเลยครับ มันไม่พังง่ายๆหรอก อัดไฟเข้าไปอีก

Comment

black dragon ยังอัด 500 ไม่นิ่งเท่าไหร่เลยครับเซง เซ็ตยังไงดี เรื่องไฟนี่ ันไม่เอาด้วยเลย ยิง่อัดยิง่เอ๋อ

Comment

Geil ผมก็เพิ่งซื้อมาวันนี้ครับ ปรับ Auto

จขกท เซ็ตเซียนแล้วขอลอก Config มั่งนะคับ ^^
                    Last edited by 13evils; 11 Mar 2008, 15:51:06.

Comment

ลองอัด cl4 ดูครับ

Comment

Working...
                      X