Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม Test Drive Unlimited กับ COD3 จะออกมะไหร่อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม Test Drive Unlimited กับ COD3 จะออกมะไหร่อะ

เกม Test Drive Unlimited ที่เขาลงไว้ก็น่าเล่นนะ แต่อยากอัด COD3 มากกว่า ไม่รู้มะไหร่จะออก แล้วก็ NFS CABON ภาคนี้อยากบอกว่าไม่มันส์ สู้ NFS MW ไม่ได้เลย เกมก็สั้นภากก็เหมือนอันเดอร์กราว2 ไม่สมกับที่รอคอยง่ะ

จิงครับ ผมว่า corbon ไม่มันเรย แต่อยากเล่น Test Drive Unlimited มากมาย

Comment

Test drive เห็นแว่วๆว่าเลื่อนเป็นต้นปีหน้าคับ

Comment

Test Drive ผมว่าเป็นตำนานเกมแข่งรถก็น่าจะได้นะ ชอบที่ซู้ดเลย

Comment

เกมอาใยเหยอครับไม่รู้จัก^ ^

Comment

ภาพสวยมากอ่ะ เทสไดร์ อยากเล่นๆ

Comment

ปีหน้านู้นคับ เค้าบอกว่า สเปคเครื่องสูงเกินเลยเลื่อนเหอๆ

Comment

รออยู่เหมือนกัน ม่ะไหร่จาออก หุหุ

Comment

กลัวคอมไม่ไหว

Comment

Working...
                  X