Announcement

Collapse
No announcement yet.

e8400@ 3.8g เล่นเกมส์แล้วเด้งออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e8400@ 3.8g เล่นเกมส์แล้วเด้งออก

e8400@ 3.8g เล่นเกมส์แล้วเด้งออก ใช้โปรแกรมเทสอะไรก็ไม่ได้เลยครับเด้งออกอย่างเดียวเลย
    ป็นเพราะอะไรอ่ะครับ

ไม่เสถียรหละมั้ง ไม่ก็windowไม่ดี

Comment

ได้คล๊อกการ์ดจอรึเปล่าครับ

Comment

ป่าวครับ vga ไม่ได้ลาก
        วินโด ผมใช้ dark v.6 อ่ะครับ
        ไม่งั้นเล่นgear of war แล้วมันจะเซฟไม่ได้
        เซ็งเลย ตอนนี้ต้องเล่นเดิมๆ
        อยากแรงกะเค้ามั่ง^^

Comment

ไม่เสถัยรครับ อาการแบบบนี้

Comment

ลองเพิ่มไฟดู หรือไม่ก็ลงวินโดวใหม่ครับ

Comment

ลองเพิ่มดูแล้วก็ยังไม่หาย
              ลองปรับตามที่เว็บเค้าลงไว้ก็ยังไม่ได้เลยใช้อย่างเดิม
              อดแรงT_T...

Comment

แต่ลงวินโด้ผ่านนะครับ

Comment

Working...
                X