Announcement

Collapse
No announcement yet.

+ รีวิล โน๊ตบุ๊ก Asus A6000 Series (A6t) +

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จำเป็นไหม ที่ แรม Dual ต้องยี่ห้อเดียวกัน และขนาดเท่ากันอ่ะครับ
    โทดทีที่ถามมากไปหน่อย แฮะๆ

Comment

7600 แรงได้ใจเลย...

Comment

ถ้าได้งั้นกะดีคับ แต่คงลำบากคับ ^ ^ แรมมันไม่ได้มาเปงคู่เหมือน Pc แต่ใช้งานได้แน่นอนคับ ดุชิพ+ยี้ห้อกะพอคับ ไม่จำเป็นคับ แต่เท่ากันกะสวยดี ^ ^ ว่าจิงไหม

Comment

ขอบคุณ คร๊าบๆ พี่เดว ผมจะเอา N/B ที่รักของผมไปตี + แรมเพิ่มและ แฮะๆ แรม1.5G เลขขาดๆเกินๆยังไงก็ไม่รู้เหอๆๆ

Comment

ง่า ไปตี+ - -* ถอด 512 มาให้พี่กะได้คับ ^ ^ 1g เท่าๆๆกันเอิ๊ก ๆ ๆ

Comment

งั้นเอา ตัง มาให้ด้วย 2k น่ะ หึๆๆๆเดวจัดห้ายๆ อิๆ

Comment

พี่พิน่าจะทำรีวิวให้เร็วกว่านี้นะ ( ก็ของมันหมดแล้วหง่า T-T )

Comment

Working...
                X