Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้ามีช่อง S-video อยู่ข้างๆ VGA out แปลว่าออกทีวีได้ ถูกไหมครับ??~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามีช่อง S-video อยู่ข้างๆ VGA out แปลว่าออกทีวีได้ ถูกไหมครับ??~

ผมเข้าใจอย่างนี้ ถ้ามีช่อง S-video อยู่ข้างๆ VGA out แปลว่าออกทีวีได้ ถูกไหมครับ??~ แค่หาสาย S-video มาต่อแล้วเสียบเข้าทีวีก็ใช้ได้เลยใช่ไหมครับ

แม่นแล้ว....ปกติสายที่เสียบได้มันมักจะแถมมากับการ์ดจออยู่แล้วครับ ..แล้วต้องไปเซ็ตที่คอนโทรลพาเนลของการ์ดจอตัวนั้นๆด้วย ว่าจะให้แสดงผลออกมาแบบใด....

Comment

ใช่
      ใช่ (อาจจะต้องเซ๊ตที่ไดร์เวอร์ นิดหน่อย)

Comment

ตามนั้นคับ

Comment

ไม่นะครับ ถ้าจะออกทีวีต้องไปที่สถานีโทรทัศน์ครับ ลองติดต่อหารายการดู (จับเวลาแจกก็ได้)

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
            ไม่นะครับ ถ้าจะออกทีวีต้องไปที่สถานีโทรทัศน์ครับ ลองติดต่อหารายการดู (จับเวลาแจกก็ได้)

Comment

ออกได้แน่ๆ
              ถ้าTVไม่รับ S-video ไปซื้อสายแปลงมาครับ Svideo-AVธรรมดา

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                555

Comment

ขอบคุณ ทุกๆความเห็นนะครับ

Comment

Working...
                  X