Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงCrysisไม่ได้ครับ ขึ้นแบบนี้ - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงCrysisไม่ได้ครับ ขึ้นแบบนี้ - -

ช่วยทีคับ แผ่นเสียรึเปล่าไม่รุอ่า
    Attached Files

เป็นตอนลงแผ่นแรกหรือแผ่น2ครับ

Comment

แผ่นแรกคับ

Comment

ดันๆ

Comment

ลองลงอีกทีครับ พอขึ้นอย่างนี้ก็เลองปลี่ยนเป็นแผ่น2ครับแล้วกด retry จำไม่ค่อยได้เพราะผมก็เคยเป็นซื้อแผ่นจากบ้านหม้อ

Comment

ได้ผลยังไงก็มาบอกด้วยนะครับ

Comment

ตามท่านบนเลยเปลื่ยนเป็นแผ่นสองต่อ แล้วกด Retry

Comment

ผมก็เคยเจออาการคล้ายๆกันครับตอนลง L o s t P l a n e t
                คือว่าแผ่นที่ผมลงนั้นไม่ได้copy มาจากแผ่นโดยตรง แต่copy จากไฟล์ที่อยู่ในเครื่อง
                ผมแก้โดยการ copy ไฟล์ทั้งหมด(2แผ่น) ลงไว้ในคอมก่อน (สร้างโฟร์เดอร์ใหม่)
                แล้วค่อยมาติดตั้งทีหลัง
                ปล.ถ้าผิดต้องขออภัยด้วยครับ

Comment

ได้หละครับ ต้องเปลี่ยนแผ่นไปเปลี่ยนมา

เมื่อยเลย เหอๆ

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกความคิดเห็น

Comment

Working...
                  X