Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายโปรคาบาล ด่วนครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายโปรคาบาล ด่วนครับ!!!

โปรที่ 1 นะครับเป็นโปรเพิ่ม Exp นะครับ

โปรที่ 2 โปร พรีเมี่ยมนะครับ

ทั้ง 2 โปรนี้เมื่อเรากดเริ่มทำงานก่อนเข้าเกมทุกครั้งก็จะสามารถใช้งานได้โดยไม่ต้องไปเสียตังซื้อมากนะครับ
    ก็แค่ซื้อกับผมไปรอบเดียวใช้ได้ตลอดเลยครับ
    อีเมลนะครับ joe_1th@hotmail.com(ส่งให้ทางเอมครับ)
    เอแคช 189 บาท ผมให้ทั้ง 2 โปรนี้เลยครับใครสนใจก็แอดมาได้นะครับ
    Last edited by mojojojoe; 2 Mar 2008, 19:07:23.

เก็บไว้ใช้เองเหอะครับ ไม่ต้องพาคนอื่นเค้า....ตามไปด้วย

Comment

นี่ผมก็อยากเอามาเผยแพร่เผื่อว่ามีคนที่ท้อกะการเล่นคาบาว เราอย่าคิดมากนะครับมันเป็นเพียงแค่เกมโกงๆมันไปเราก็ไม่เสียหายอะไรเพราะมันไม่ใช่ชีวิตจริงอย่าไปคิดมากครับ

Comment

กากคับมีตังอย่างเดียวซื้อไม่ได้ต้องโง่ด้วย ซึ่งเพื่อนผมก็โง่ซื้อมาใช้เหมือนกัน
        ได้ลองใช้แล้วใช้ไม่ได้100% เชิญเอาไปขายที่เวปรวมเกรียนแห่งประเทศไทยเถอะ
        ไอ้คนที่ทำโปรขึ้นมามันบอกว่า ซื้อแล้วใช้เครื่องใครเครื่องนั้นไอดีไม่เหมือนกัน ถุย ของเพื่อนผมเหมือนกับ จขกท เด๊ะๆ

ปล.ใครจะเอาเดี๋ยวแจกฟรี เพราะผมเลิกเล่นไปแล้ว
        Last edited by amstel; 2 Mar 2008, 19:25:48.

Comment

เหอะๆ ใช้ไม่ได้หรือว่า ไม่รู้หลักวิธีการใช้ครับ เพราะว่าการใช้นะครับอันบนสุดอะครับกดได้ 1 และล่างลงมา มี 3 อันสามารถกดได้ 2อัน และคลิกคำว่าตรวจ และก็กด ok
          และพอมันขึ้นหน้าต่างอย่างงี้ก็อย่าออกนะครับ เข้าเกมเลย

สังเกตุนะครับว่าอันบนจะมีแค่ 1 อันล่างจะมี 2 อย่าคลิก 3 นะครับจะใช้ไม่ได้

Comment

ใช้ไม่เป็นก็โง่แระมีภาพแนบมาด้วย

ปล.ใครอยากได้ฟรี PM

Comment

เหอะๆ นี่มันมีในเว็ป ผมก็เอามาจากเว็บนี้อะครับและก็เอามาขาย

Comment

ในรูปที่คุณนำมาก็เอามาจากในเว็บมัน

Comment

ใครจะเอาPMเดี๋ยวแจกฟรี ย้ำฟรี!!!

Comment

จขกท. ท่านได้มันมาฟรีๆหรือต้องลงทุนด้วยความยากลำบากอย่างไร ถึงได้นำมันมาขาย.?
                    ปล.ผมไม่ได้เล่นหลอกเกมส์ที่ต้องเติมเงินเสียเงินเรื่อยๆ ชอบเกมส์กล่องมากกว่า แค่เห็นแล้วอนาถเท่านั้นแหละ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                      จขกท. ท่านได้มันมาฟรีๆหรือต้องลงทุนด้วยความยากลำบากอย่างไร ถึงได้นำมันมาขาย.?
                      ปล.ผมไม่ได้เล่นหลอกเกมส์ที่ต้องเติมเงินเสียเงินเรื่อยๆ ชอบเกมส์กล่องมากกว่า แค่เห็นแล้วอนาถเท่านั้นแหละ
                      เห็นด้วยอย่างแรง

Comment

พุทโธ่ พุทถัง กาลามังสังโค...........

Comment

มานนใช้ได้จิงหรือเปล่าอ่ะ

Comment

Originally posted by mojojojoe View Post
                            นี่ผมก็อยากเอามาเผยแพร่เผื่อว่ามีคนที่ท้อกะการเล่นคาบาว เราอย่าคิดมากนะครับมันเป็นเพียงแค่เกมโกงๆมันไปเราก็ไม่เสียหายอะไรเพราะมันไม่ใช่ชีวิตจริงอย่าไปคิดมากครับ
                            ถ้าเอามาเผยแพร่ก็น่าจะแจกฟรี เพราะมันเป็นแค่เกม
                            เว็ปนี้นับถือน้ำใจมากกว่าครับ

เกมนี้ผมก็เลิกเล่นไปแล้วเหมือนกัน

Comment

0..

Originally posted by jarzabrike View Post
                              ตามนั้น

Comment

Working...
                              X