Announcement

Collapse
No announcement yet.

EnerMax รุ่น EG465P-DV 460w วัตต์แท้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EnerMax รุ่น EG465P-DV 460w วัตต์แท้หรือเปล่าครับ

EnerMax รุ่น EG465P-DV 460w เป็นรุ่นที่ตัวสีเทาๆธรรมดา

ราคา 2XXX มันเป็นวัตต์แท้หรือเปล่าครับ

ผมเอามาใช้กับ E6550 , GA-P35C-DS3R , XFX 9600 GT , HDD 1 ตัว , DVD RW 1 ตัว

มัน Run 3D Mark 06 กับเกมสบายๆไม่ดับเลยครับ เลยอยากทราบว่ามันวัตต์แท้หรือเปล่าครับ

เพราะไปถอยมือสองต่อเค้ามา 1000 บาทครับใช้งานมาแล้ว 15 วันประกันอยู่ครบครับ

แท้.......................

ถ้าไม่แท้

ก้อเกือบเต็ม

ปล.ผมว่าแท้

Comment

มีประสิทธิภาพมากระดับหนึ่งทีเดียวครับผม จ่ายคงไม่มีตัวใดทำได้ตามที่เขียนแบบต่อเนื่องแน่นอนครับ แต่มันไม่ต่ำกว่า 75-80% แน่ๆ

Comment

แท้ครับใช้อยู่เกินยังไหวครับ ไม่งอแงดีครับ

Comment

วัตต์แท้คับ ผมใช้อยู่ก็ดีคับ

Comment

เป็นรุ่นฮิตกันเลยครับ

Comment

EnerMax รุ่น EG465P-DV 460w

ตัวนี้มันแตกต่างกับรุ่นที่ยอดฮิตตรงไหนครับ และท่านซื้อมาถูกมากกก

รุ่นยอดฮิต

Enermax Model : EG465P-VE (FMA

Comment

enermax มีรุ่น วัตมะแท้ด้วยเหรอ ==a?

Comment

VE Dual Fans

VD Single Fan

Comment

Enermax ไม่เคยทำวัตต์เทียมนี่

Comment

ใช้ด้วยคนๆ ^^

Comment

แล้วถ้า ใช้ hdd สามลูก แล้ว ก็ มี cd-rw กับ dvd-rw จะยังไหวรึเปล่าคับ เครื่องเดิมๆไม่ oc แล้วจะเปลี่ยนไปใช้ การ์ด แสบไฝ 3870 oc 512mb ด้วยเนี้ย จะยังไหวไหมคับ ว่าจะถอยมา ปัจจุบันใช้ 450w delux
                        กำลังเล็ง GIGABYTE ODIN PRO 550W กะ enermax ตัวที่ว่าเนี้ยแหละคับ

Comment

Originally posted by bangkoker View Post
                          แล้วถ้า ใช้ hdd สามลูก แล้ว ก็ มี cd-rw กับ dvd-rw จะยังไหวรึเปล่าคับ เครื่องเดิมๆไม่ oc แล้วจะเปลี่ยนไปใช้ การ์ด แสบไฝ 3870 oc 512mb ด้วยเนี้ย จะยังไหวไหมคับ ว่าจะถอยมา ปัจจุบันใช้ 450w delux
                          กำลังเล็ง GIGABYTE ODIN PRO 550W กะ enermax ตัวที่ว่าเนี้ยแหละคับ
                          ถ้าเล็ง 2 ตัวนี้ ผมว่าเอา GIGABYTE ODIN PRO 550W ดีกว่าครับ

สเปคนี้พอครับผม

Comment

Working...
                          X