Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจ้า FX5200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจ้า FX5200

มีเขามาขายมือสอง FX5200 ราคา 400 บาทซื้อดีป่าว

แบบว่าจะหาให้น้องอ่า เขาอยากเล่น NFS Cabon ไม่รุจะเล่นได้ป่าว ปรับต่ำก็ได้พอไหวมั๊ยครับ...

spec

Intel P.4 3.0GHz
    M/B ASUS จำไม่ได้ง่ะรุ่นไหน
    ram 1 Gb

ไม่ได้เล่นเกมไรหนักมามาย มากสุดก็ NFS CABON นี่แหละ ปัจจุบันใช้ออนบอร์ดแชร์ไป 64

FX5200 ไม่แน่ใจ แต่เคยลอง 5500 นี่ กระตุกเจ้าเข้าต้องออกตั้งแต่หน้าเมนูเลย
    เป็นไปได้ ไปหา 6200 ไม่ดีกว่าเหรอ?เล่นลื่นกว่านะ แต่ต้อง All Low

Comment

5200 ลำบากหน่อย ผมว่าต่ำ ยังกระตุก

Comment

6200A or ati 9550 ถึงจะเล่นได้ all low
        fx5200 กระตุกมากไม่ไหว

Comment

ได้นะ ลองแล้วครับ ปรับ Low หน่อย เลื่อนดีครับ ขนาดแรมป๋ม 512 น่ะครับท่าน

Comment

เล่นได้ครับ การ์ดจอเก่าผมเอง
            สเปคตอนนั้นก็ 2.8E 256*2 FX5200 (250/360) เดิมๆ ถ้าคล็อกก็ลื่นขึ้นอีกนิด

Comment

เล่นได้ครับ เพราะผมใช้เล่นอยู่ แต่ต้องปรับต่ำหมดนะครับ
              ถ้าทนกับภาพไหวก็เอาครับ
              แต่ผมเล่นมาก็ไม่กระตุกมากนะครับ เครื่องที่ผมใช้อยู่ตอนนี้ก็
              amd sempron 2500+
              asus k8n
              ram 512
              inno fx 5200 128mb 32bit
              เล่นนีดไม่กระตุกแต่เล่นวินนิ่งแล้วโคตรจะกระตุกครับ
              ขนาดปรับต่ำหมดนะ
              ทางที่ดีหาพวก 7300 มือ2มาเล่นดีกว่านะครับ
              เพราะยังไงๆน้องท่านก็คงอยากเล่นที่มันมีภาพสวยๆอยู่แล้วละ

Comment

Working...
              X