Announcement

Collapse
No announcement yet.

"เมทัลเกียร์ 4" ความจุล้นบลูเรย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by KamuiShirou View Post
    เป็นเกมที่โหดจริงๆ ... ละเมื่อไหร่ blu ray drive ของ pc จะฮิตล่ะเนี่ย
    รอเป็นสินค้า Mass ก่อนนะครับ และรอคนทำแผ่นผีได้ก่อนเมื่อนั้นคนไทยที่เล่น PC ก็คงซื้อกันให้บานครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
      ทำเกมเวอร์ไปซะไม่มี.......อิอิ
      รับรอง FF XIII ทั้ง 2 ภาคจะเวอร์กว่านี้แน่นอนครับ อิอิ

Comment

เล่นกันเป็นเดือน..............เเน่ อิอิ

Comment

ผมว่าคงลง PC ยากครับ ถ้าลงจริงๆมันจะไหวเหรอเนี่ย ความจุโหดซะขนาดนั้น

Comment

เท่าที่ตามมาระบบภาคนี่สุดยอดครับ ระบบพรางตัวก็ยอดเยี่ยม

Comment

โฆษณากันเข้าไป จะได้ขายเกมส์ออกสักที ทำเสร็จนานแล้วก็เอาออกมาขายเหอะ
              ใช้เซลล์ 20-30% บ้าง ความจุไม่พอบ้าง ต่อๆไปจะเอาอะไรดีพอเกมส์ไหนทำไม่ได้เหมือนโม้ก็บอกว่ายังใช้เซลล์ได้ไม่เต็มที่ แถไปเรื่อย
              ที่ผมเขียนมางี้แฟนๆอย่าเพิ่งโกรธผมนะครับ ความจริงแล้วมันก็แค่การโฆษณาขายเกมส์เท่านั้น เอาง่ายๆเกมส์กรูเทพนั้นแหละใครๆเห็นก็อยากซื้อ

ผมเองก็อยากเล่นนะ แต่ถ้าโม้มากๆก็หมดอารมณ์เหมือนกัน
              Last edited by kapook; 3 Mar 2008, 20:40:45.

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                คงไม่มีครับ รอ EMU PS3 ละกันนะครับ อิอิ
                อีก10ปีEMU PS3 ถึงจะสมบูรณ์ เพราะตอนนี้PS2ยังไม่สมบูรณ์เลยคงแก่แล้วล่ะกว่าจะได้เล่น ขำๆนะครับ

Comment

50 Gb เวรกำ ตายๆๆ

Comment

จะเยอะไปไหน?

Comment

คือตอนมันพอร์ตภาคสองมา ขายไม่ค่อยดีเหรอ เลยไม่ทำอีกเลย
                      ตอนนั้นจำได้ว่า พอร์ตมาเนียนสุด ๆ แคปคอมควรดูเป็นตัวอย่างมาก ๆ

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
                        จะเยอะไปไหน?
                        จะได้โหลดบิทไม่ไหวไง

Comment

Originally posted by heatie View Post
                          คือตอนมันพอร์ตภาคสองมา ขายไม่ค่อยดีเหรอ เลยไม่ทำอีกเลย
                          ตอนนั้นจำได้ว่า พอร์ตมาเนียนสุด ๆ แคปคอมควรดูเป็นตัวอย่างมาก ๆ
                          PS2 ก็ออกหลายภาคละครับ มี PS3 มาก็ต้องเปลี่ยนไปพัฒนาเครื่องนั้นบ้าง

Comment

Originally posted by kapook View Post
                            โฆษณากันเข้าไป จะได้ขายเกมส์ออกสักที ทำเสร็จนานแล้วก็เอาออกมาขายเหอะ
                            ใช้เซลล์ 20-30% บ้าง ความจุไม่พอบ้าง ต่อๆไปจะเอาอะไรดีพอเกมส์ไหนทำไม่ได้เหมือนโม้ก็บอกว่ายังใช้เซลล์ได้ไม่เต็มที่ แถไปเรื่อย
                            ที่ผมเขียนมางี้แฟนๆอย่าเพิ่งโกรธผมนะครับ ความจริงแล้วมันก็แค่การโฆษณาขายเกมส์เท่านั้น เอาง่ายๆเกมส์กรูเทพนั้นแหละใครๆเห็นก็อยากซื้อ

ผมเองก็อยากเล่นนะ แต่ถ้าโม้มากๆก็หมดอารมณ์เหมือนกัน
                            ส่วนหนึ่งเพราะมีแต่คนนิยมแผ่นผีหรือโหลดกันนี่ละครับ มันจะไปทำให้ยอดขายดีได้ไงก็เล่นไม่ซื้อกันเลยนี่ครับ จริงบางส่วนไหมครับ อิอิ

Comment

Working...
                            X