Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP ผมว่ายังไม่ตาย หรือคนเล่นตายแน่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณทุกความคิดเห็น สรุป ซื้อใหม่ เดี่ยวให้คนจัดเสป็คให้

Comment

CPU 4 พันก่าๆ
      MB 2 พันก่าๆ
      Ram ไม่ถึงพัน

hdd ตัวเดิมไปก่อน
      cd ตัวเดิมไปก่อน
      ทั้งหมดที่เหลือของเดิมไปก่อนแค่นี่ก็ได้ของแรงแล้วครับ

Comment

เจอบางเครื่องลูกค้าเลยนะครับ

MB Socket 775 Asus P5B or Asrock 775i65G หรือ 4CoreDual-VSTA

Cpu Core2 duo

ส่วนมากจะไม่อยากเปลี่ยน หมดน่ะครับ ไอ้ตัวสุดท้ายดีหน่อยยังใส่ pci-e ได้

บางคนมันไม่อยากเปลี่ยนน่ะแหละ แต่อยากเล่นเกม ก็จัดไป

Comment

ผมก็ว่าเปลี่ยนใหม่น่าจะคุ้มกว่า แล้วเอาของเก่ามาขายต่อทุนคับ

Comment

ผมก็กำลังจะเปลี่ยนใหม่เหมือนกันครับ อัพเครื่องเก่าไหม่ไหว ราคาแพงกว่าเกือบ 2 เท่า

Comment

ราคาAGPมันแรงไปครับซื้อเครื่องใหม่ยังคุ้มกว่าอีก

Comment

Working...
              X