Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ NFS Underground 2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ NFS Underground 2 ครับ

จากภาพอะครับ ทำไงไม่ให้ถนนเป็นรอยเหลี่ยมๆ อะครับ ในภาพผมปรับภาพไว้สูงสุดแล้วครับ

ปรับความละเอียดสูงหน่อยดิ สงสัยเล่น640*480

Comment

ผมปรับไว้ที่ 1024 x 768 ครับ เป็นที่การ์ดจอที่เป็นออนบอร์ดหรือป่าวครับ

Comment

จำไม่ได้แล้วอ่ะครับว่าเป็นที่ไดร์เวอร์หรือว่า Patch แต่แนะนำว่าอัพเดตทั้ง 2 อย่างเลยแหละน่าจะหาย

Comment

รู้สึกว่าจะต้อง ทำใจครับ เกมมันก็เป็นแบบนั้นอยู่แล้วไม่ใช้เหรอครับ แต่เดี๋ยวพอเล่นไปหลังๆก็ไม่เหลี่ยมละคับ(เพราะมองไม่ทัน)

Comment

รู้สึกมันเป็นที่เกมน่ะครับเกมมันเก่าแล้ว
            เคยเปิดAA*6 AF*16มันยังไม่หายเลย

Comment

ปรับสุดให้หมด เลยภาพมันไม่เหลี่ยมขนาดนี้นะ

Comment

Working...
              X