Announcement

Collapse
No announcement yet.

mainboard กะ e2200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mainboard กะ e2200

พอดีจะซื้อคอมใหม่ อยากได้เมนบอร์ดที่ใช้กับ E2200 งบไม่เกิน 4-5K คับ Clock ได้ดี ๆ หน่อย
    แล้วก็ใช้ การ์ดจอ HD3650 ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณทุกท่านที่ตอบครับผม

หลายตัวเลือกนะครับ
    gigabyte ep35-ds3p
    asus p5kr
    abit ip35
    msi p35 neo2
    คลอกดีทุกตัวครับ

Comment

Clock ได้ผลยังงัยขอดูบ้างนะครับ เพราะผมก็ใช้อยู่

Comment

ga-ep35-ds3p ผมใช้อยู่ clock ขึ้นง่ายๆเลยคับ

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบคับงั้นขอเลือก Asus p5kr แล้วกันคับชอบ asus เหมือนกัน
          เดี๋ยวอาทิตย์นี้ไปซื้อ clock เป็นไงจะ post ให้ดูคับ

Comment

Originally posted by sathitie View Post
            ขอบคุณทุกคำตอบคับงั้นขอเลือก Asus p5kr แล้วกันคับชอบ asus เหมือนกัน
            เดี๋ยวอาทิตย์นี้ไปซื้อ clock เป็นไงจะ post ให้ดูคับ
            รอชมงับ

Comment

ถ้าชอบ ASUS P5KR คือคำตอบที่ถูกต้องแล้วครับ

Comment

P5KR เป็น Mainboard ที่ดีที่สุดเท่าที่ผมหาซื้อได้จากร้านขาประจำเลยนะ

Comment

ASROCKตัว ท้อป

Comment

ซื้อมาแล้วคับแต่ยังไม่ได้ clock ติดปัญหาตรงตัวคูณน่ะคับ มันทำไมไม่คงที่ ดูใน cpu-z มันเป็น x6 ซักพัก x11
                    คับงงก็ยังไม่ได้ทำอะไร มีใครรู้ช่วยตอบหน่อยคับ

Comment

Originally posted by sathitie View Post
                      ซื้อมาแล้วคับแต่ยังไม่ได้ clock ติดปัญหาตรงตัวคูณน่ะคับ มันทำไมไม่คงที่ ดูใน cpu-z มันเป็น x6 ซักพัก x11
                      คับงงก็ยังไม่ได้ทำอะไร มีใครรู้ช่วยตอบหน่อยคับ
                      ปิด c1e ครับ(ผมเขียนถูกปะ ที่อยู่ในไบออส)

Comment

Working...
                      X