Announcement

Collapse
No announcement yet.

flash drive Kington Datatraveler DT-100 copy file ลงไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• flash drive Kington Datatraveler DT-100 copy file ลงไม่ได้

แต่ไปเสียบกับเครื่องอื่นใช้งานได้ปรกติ แต่กับเครื่องของตัวเองใช้ไม่ได้แต่ลบทิ้งได้เซ็งจริงๆ ใครรู้สาเหตุบอกหน่อยครับ

ในเครื่องมีไวรัสป่าวคับ

Comment

virus เคลียหมดแล้วครับ

Comment

เปลี่ยนช่องครับถ้าข้างหน้าไม่ลองข้างหลังด้วยครับ

Comment

Originally posted by godbank View Post
          เปลี่ยนช่องครับถ้าข้างหน้าไม่ลองข้างหลังด้วยครับ

Comment

ลองแล้วเหมือนเดิมเปลี่ยนตัวใหม่แล้วด้วยก็ไม่หาย

Comment

มันขึ้นว่าไงหรอครับอาการคล้ายของผม

Comment

ของผมเคยเป็นเหมือนกัน เกิดจากพอร์ต USB ครับ

Comment

ตัวนี้ที่จริง ใช้ได้ดีมาก ผมใช้อยู่ ไม่บ่นเรื่องงานเลย นำไปไหน ไม่เคย แห้ว ลอง Format Fat 32 อีกครั้งสิครับ เอาแบบ เต็ม ๆ นะครับ ไม่รีบด่วน แปลบเดียวก็เสร็จ หรือบางที่ตัวเลื่อนอาจจะไม่เลื่อนสนิทก็ได้ลองขยับดู

Comment

ผมว่า ลองฟอร์แมตดูดีกว่า

Comment

Working...
                    X