Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI K9AG Neo2 Digital ปรับ HTT ตรงไหนเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI K9AG Neo2 Digital ปรับ HTT ตรงไหนเหรอครับ

คือผมซือ้ K9AG Neo2 Digital มาแล้วอ่ะครับ ดันเจ้า X2 4000 ไปได้ 2.6 ไฟ 1.2 แต่ติดปัญหาคือเจ้า HTT นี่แหละครับ เพราะมันไม่มีให้ปรับ - -*

ไม่ทราบว่าบอร์ดรุ่นนี้ปรับ HTT ตรงไหนเหรอครับ (งมนานแล้วหาไม่เจอ - -) ขอบคุณครับ

รอคนใช้มาตอบ

Comment

เหมือนเคยได้ยินว่า ตัวนี้ปรับ HTT ไม่ได้หรือปรับได้
      เฉพาะตอน Flash Bios ถ้าให้ชัวร์ ลองไปถามในห้อง MSI ดูครับ

Comment

Working...
      X