ผมต่อ การ์ดรีดเดอร์ all in 1 อยู่คับที่ตัว USB 78 ของ M/B m2n-sli เเล้วผมก้อเปิดเครื่องเเล้วมันก้อบอกประมานว่าหา USB ไม่เจอเเล้วมันก้อ ShutDown ไปเเล้ว คราวนี้ผมลองสลับ ไปใส่ USB 56 ซิ่งมันมี USB ข้างหน้าเคสเสียบอยู่ผมก้อสลับกันคราวนี้เอาการ์ดรีดเดอร์ไว้ USB 56 เเล้วเอา USB หน้าเคสไว้ USB 78 การ์ดรีดเดอร์ใช้ได้คับ เเต่ USB หน้าเคสกลับใช้ไม่ได้เเทน ผมลองดูที่ Bios ก้อ เปิดพอร์ตเเล้วอ่า คับช่วยผมด้วยคับ ว่าต้องเเก้อย่างไรดี ขอบคุนมากๆคับ