Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GT กับ 8800GT ตัวไหนดีกว่ากันครับ มีงบไปเกิน8500 ฟังธงทีครับเซียน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600GT กับ 8800GT ตัวไหนดีกว่ากันครับ มีงบไปเกิน8500 ฟังธงทีครับเซียน

ขอบคุณครับ แล้วยี่ห้อไหนดีครับ

8800GT Spark ZERO เลยครับ 7,xxx

Comment

9600 Gt โลด เลยครับ ของมาใหม่มันก็น่าจะดีกว่านะ

Comment

มันน่าจิงๆ- - ออกมาได้ไม่รู้จักหยุด จัดสินใจยากจิง>.<

Comment

8800GT

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
            8800GT Spark ZERO เลยครับ 7,xxx
            แนะนำครับ

Comment

เนื้องาน spark ตัวนี้ดีไหมครับ

Comment

8800GTของยาฆ่าหญ้าดีกว่า

Comment

ไม่สนใจของ GIGABYTE

ตัวนี้เลย

http://www.tkcom99.com/product_detai...14&s_cat_id=65

แต่เกิน มา 2 ร้อย

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                    แนะนำ 8800GT อีกคนครับ ถ้าใช้จอ CRT เก่ารุ่น 17 นิ้วปรับละเอียดหน้าจอสูงสุดได้แค่ 1024*768 ก็เอา9600GTก็ได้ครับ แต่ถ้าใช้จอไว อย่าเอาครับ มันกาก 9600GTมันมาแทนการ์ดจอระดับกลางน่ะครับ แต่8800GT ยังอยู่ในระดับกลางค่อนสูง เล่นเกมส์โหดๆภาพสวยกว่าครับเพราะปรับไปความละเอียดที่สูงกว่าได้ไม่กระตุกครับ

Comment

8800GT

Comment

88 ครับ

Comment

น่าจับมาชนกันจะๆไปเลย ผมก็ยังลังเล อยู่

Comment

8800GT
                            แรงกว่าเยอะเลยครับ ...

การ์ดคนละระดับกันนะครับ
                            คงเทียบกับยากครับ

แล้วแต่ว่าต้องการความแรงหรือความใหม่สด

ยี่ห้อก็ XFX , ASUS , GALAXY
                            Attached Files
                            Last edited by FA; 4 Mar 2008, 10:27:18.

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                              แนะนำ 8800GT อีกคนครับ ถ้าใช้จอ CRT เก่ารุ่น 17 นิ้วปรับละเอียดหน้าจอสูงสุดได้แค่ 1024*768 ก็เอา9600GTก็ได้ครับ แต่ถ้าใช้จอไว อย่าเอาครับ มันกาก 9600GTมันมาแทนการ์ดจอระดับกลางน่ะครับ แต่8800GT ยังอยู่ในระดับกลางค่อนสูง เล่นเกมส์โหดๆภาพสวยกว่าครับเพราะปรับไปความละเอียดที่สูงกว่าได้ไม่กระตุกครับ
                              มันก็มาแทนการ์ดระดับกลางนั่นแหละ 9600GT ชื่อก็บอกว่าระดับกลางจะเอาไปก็คงแทน พวกการ์ดระดับสูงของ series 7 และ ระดับกลางของ Series 8
                              แต่พอ 9800GT ออกมาอีกทีผมว่า 8800GT ก็หนาวๆร้อนล่ะ
                              แล้วที่สำคัญมันเป็นไปไม่ได้ที่ของราคา 6330 บาทจะดีกว่าของราคา 7700 บาท (เทียบรุ่นราคาถูกสุดของทั้ง2รุ่น) บางทีของแรงกว่าไม่ได้หมายความว่าจะคุ้มค่าทุกรุ่น ขึ้นอยู่กับข้อมูลรายละเอียดของแต่ละรุ่นครับ
                              Last edited by Khow; 4 Mar 2008, 10:28:57.

Comment

Working...
                              X