Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณเปิดโน๊ตบุ๊คไว้นานที่สุดเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม A2DC ของ ASUS ครับ

เปิดทำงานอยู่ 3 วันเต็มๆ ครับ แต่อยู่ห้องแอร์นะ
    ไม่มีปัญหาอะไรครับ

ถ้าจะถนอม ก็ง่ายๆครับ
    ไม่ใช้ ก็ปิดซะ
    ^^

Comment

acer 4262 WLMi ไม่ได้ปิดมา 2 เดือนแล้วโหลดบิตตลอดทำ Graphic ด้วย ห้องธรรมดา ยังไม่รวนเลยครับ ถอดแบดออกด้วย

Comment

ของผม vaio เปิดไว้ 4 ชั่วโมงพอแล้วครับ นานกว่านี้คงไม่เอาล่ะ สงสารมัน เดี๋ยวอยู่ไม่นาน

Comment

ของผม Thinkpad r61iเปิดมาหลังจากซื้อเครื่องมาสองเดือนจนถึงตอนนี้ก็ประมาณ10 เดือน ยังไม่เคยปิดครับ โหลดบิท เมเนเจอร์ออนไลน์ VB SQL Server photo shop convert file ดูหนัง Hidef งานพวกออฟฟิศ ถือว่าอนุบาลครับ นี่ก็จะครบขวบสงกรานต์แล้ว แบ็ตเน่าไปแล้วแต่ได้ เกือบชั่วโมง อีกอย่างหมดประกันไปแล้วด้วยฮ่าๆๆๆจะเอาให้มันพัง จะเลื่อนไป T serie แล้วกำเริบเสิบสาน ปล.พอดีท้าแข่งกะเพื่อนไว้คอมยี่ห้อเทพยี่ห้อนึงตอนนี้ของมันเอาไปทำรังแมงสาบไปแล้ว ได้ค่าเดิมพันมาแล้ว แต่อยากลองทำลายสถิติเซิฟเวอร์ที่บริษรัทลองดู ดูดิใครมันจะไปก่อนกัน
          Last edited by rosie08; 6 Apr 2010, 23:19:45.

Comment

2 weeks ครับ

Comment

ไม่กี่ชั่วโมงเองครับ ก็ปิดแระ กลัวพังครับ

Comment

ช่วงนี้ 12 ชม ครับ ที่เหลือ นอน ไม่ได้เล่นคอม เลยปิดไว้

Comment

ช่วงนี้ 12 ชม ครับ ที่เหลือ นอน ไม่ได้เล่นคอม เลยปิดไว้

Comment

ข้ามคืนครับโหลดบิทเช้ามาปิดเพราะกลางวันร้อนมากๆ

Comment

ของผม compaq v3610tu อายุประมาณ 3 ปีกว่าๆ ตั้งแต่ซื้อมา ปิดเครื่องอยู่ไม่เท่าไหร่ จะปิดก็ตอนเดินทาง ไฟดับ ทำความสะอาดเครื่อง

แต่ปกติถ้าไม่ได้ไปไหนจะเปิดเครื่องไว้ตลอด 3 - 4 วันจะ รีเครื่อง 1 ครั้ง

Comment

ของผมพึ่งถอย R478 i5
                        6 ชั่วโมงก็พอและครับ ไม่ได้สงสารเครื่อง
                        สงสารตัวเอง แก่แล้ว เล่นเกมส์ได้ไม่นาน
                        สายตาไม่ดี 55+

Comment

6-12 ชม. น่าจะได้ครับ

Comment

ส่วนใหญ่ เปิดตลอดคับ โหลดบิทนี่แหละ เต็มที่ก็ซักครึ่งเดือนมั้ง มีบางครั้ง ไม่ได้ใช้ไรก็ปิด

Comment

ซื้อมาใหม่ๆ เปิดห้าวันห้าคืน ทดสอบอะไรไปเรื่อยๆ อะไรเสียจะได้เปลี่ยนภายในเจ็ดวันครับ

Comment

1 เดือน (โหลดบิต)

Comment

Working...
                                X