มีปัญหาการลงเกมส์ FRONTLINES FUEL OF WAR ครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 6 of 6

Thread: มีปัญหาการลงเกมส์ FRONTLINES FUEL OF WAR ครับ

OverclockZone Member snevarb's Avatar

Default มีปัญหาการลงเกมส์ FRONTLINES FUEL OF WAR ครับ

เสป็คผมนะครับ
    Core 2 : 2.36 / RAM 2 GB / GF 7900 / ครับ
    มลงเกมส์นี้แล้ว มัน เป็นแบบรูป ดังนี้อะครับ มีท่านไหนพอทราบไหมครับว่าเป็น อะไร

ปล : ผม ปิด internet+scan virus ก่อนลงแล้วนะครับ แล้วลง แต่ลงไม่ได้ ผมก็ ใช้ your.uninstaller 2005 ลบออก ครับ

รบกวนแนะนำด้วยนะครับ
    รูป รูป

OverclockZone Member

ขออนุญาตดันครับ เพราะผมก็เป็นเหมือนกันลงวินโดส์ใหม่ก็แล้ว ลงเกมส์ใหม่ก็แล้ว ทำไงดีกว่า ใครรู้ช่วยตอบทีคับ

OverclockZone Member Adeenaleen's Avatar

เกิดขึ้นระกว่างลงเกมส์น่าจะมีปัญหาครับ dvd กี่แผ่นคับ

OverclockZone Member jeerapan's Avatar
    ประโคนชัย-บุรีรัมย์

ของผมลงเสร็จเล่นได้เลยครับ
    ผมว่านะปัญหาน่าจะมาจาก ไม่ได้ติดตั้งโปรแกรมเหล่านี้เพิ่มเติม เนื่องจากเกม จำเป็นต้องใช้
    มีโปรแกรมที่ต้องติดตั้งเพิ่มนะครับ
    มีโปรแกรม Microsoft .NET Framework v2.0 2. Microsoft Visual C++ Redistributable ,
    3.Microsoft DirectX 2007 November 4. AMD Drivers 5. AGEIA PhysX Drivers
    ลองหาโหลดมาลงและอัพเดตเครื่องดูน่าจะเล่นได้

OverclockZone Member qbert's Avatar

ขอรายละเอียดไฟล์เกมส์ด้วยคับ

OverclockZone Member Origional's Avatar

น่าจะมีปัญหามาจากตัว วินโดครับ ต้องเอาแผ่นที่ไม่โม Original ถึงจะได้เพราะเคยเป้นกับเครื่องคนอื่นเพราะแผ่นโม มักตัดองค์ประกอบบางสว่นออกไป

Bookmarks

Bookmarks