Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน้นเปิดบอทเยอะๆแล้วเล่นเกมใช้อะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน้นเปิดบอทเยอะๆแล้วเล่นเกมใช้อะไรดีครับ

บอทสัก50-100ตัวอะครับเล่นอะไรดี เล่นเกมด้วยแนะนำทีครับ

50-100 เลยหรอครับ -*-
    อยุ่ที่เน็ตด้วยรึเปล่าครับ ถ้าเป็นที่เน็ต ต้องเอาไปวาง พวก โคโล อ่ะครับ

^^

Comment

เน็ตไหวครับสบายเพราะตอนนี้เปิดอยู่100กว่าตัวแต่หลายเครือง มันมีปัญหาทีCPU100% ใช้สมพรกับดูรอน1.8 อยากให้เหลือเครืองเดียวอะครับมันมีปัญหาที่เปิดไปสักพักแล้วเครืองมัน 100% อะครับคิดว่าน่าจะเป็นที่คอขวด เน้ตสบายครับเพราะโหลดบิตด้วยสบายๆ

Comment

ใช้ Dual Core กับแรมเยอะๆครับ

D805 กับแีรมบ้านๆ 2GB เอาอยู่

Comment

dual core หรือ core 2 duo อันไหนดีกว่ากันอะครับใช้เปิดบอท

Comment

ตอนนี้ติดปัญหาเดียวคือต้องการพลังCPUในการเปิดบอทอะครับ อะไรบ้าพลังกว่ากันอะ

Comment

แล้วอันไหนึคุ้มค่ากับราคามากกว่ากันอะครับขอคำแนะนำด้วย

Comment

แค่ Dual Core ธรรมดาก็เอาอยู่แล้วครับ

แต่ถ้าเงินเหลือๆ จะไปใช้ C2D ก็ได้ ไม่ว่ากัน

Comment

core 2 duo ก็ คือ dual core อยู่แล้ว เป็นรุ่นที่แรงสุดในตอนนี้

Comment

ถ้าสามารถใช้ E6300 ได้ จะทำให้การเปิด Bot ของคุณติดเทอร์โบเลยล่ะครับ

Comment

P 6600 2.4Ghไปเลยส10000ต้นๆเองประกอบไปแล้ว2เครืองแสนกว่าๆเอง(ของลูกค้านะ)

Comment

ลงทุนกับการเปิดบอทจริงๆ ครับ - -*

ปล.ท่าทางจะรับจ้างเปิดจนเป็นล่ำเป็นสันนะครับเนี่ย 50-100 ตัว O_o

Comment

เน้นที่แรม คับ เพราะ บอท กินแรมมากกกกกกก ผมปล่อยไป 4 ตัว มานกินแรมไป 500 กว่าแนะ

(บอทโยกัง) นะ ถ้าบอท แรค กินแรมไม่มากเท่าไหร่

Comment

ผมว่านะครับ
                            เอา CPU AMD X2 ดีกว่าครับ เพราะ บอทประมวลผลสั้นๆอยู่แล้น
                            เอาตั่งค์มาหนักกับแรมครับ อย่างน้อยๆ 2GB
                            แล้วก็อย่าลืม power supply นิ่งๆครับ
                            เพราะยังไงแล้ว คอมบอทก็ไม่ได้เอามาลากเวอร์นิครับ อิอิ
                            ส่วนบอร์ดเอาที่มี VGA on ก็ยังไหวครับ

เซิฟเวอร์ผมก็สูตรนี้ล่ะครับ DHCP + Athena + Webserver + Gateway + Proxy
                            เอา X2 3600 + MB Asrock + Ram 2G + HDD 160SATA2 + Enermax 465 + Zalman9700AM2
                            เย็นนิ่งดีครับ

แต่ถ้ามีตังค์หน่อย
                            เอา 775 กับบอร์ด Solid capacitor ไปเลยครับ อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

Comment

Working...
                              X