Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาการลงเกมส์ FRONTLINES FUEL OF WAR ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาการลงเกมส์ FRONTLINES FUEL OF WAR ครับ

ผู้รู้ ช่วยด้วยครับ

เสป็คผมนะครับ
    Core 2 : 2.36 / RAM 2 GB / GF 7900 / ครับ
    ผมลงเกมส์นี้แล้ว มัน เป็นแบบรูปดังนี้อะครับมีท่านไหนพอทราบไหมครับว่าเป็น อะไร

ครั้งที่1 : ผมปิด internet+scan virus ก่อนลงแล้วนะครับ แต่พอลงเสร็จ ก็เปิด เน็ตครับแต่เล่นไม่ได้ ผมก็ ใช้ your.uninstaller 2005 ลบออก ครับ แล้วลงใหม่มันก็ไม่ได้ครับ ชึ้น ข้อความดังนี้ครับ
    ครั้งที่2 : เปิด เน็ต ก็ลงไม่ได้ แถม uppatch 1.0.1 แล้ว ก็หายาแก้ไอมาลงแล้วก็ไม่ได้ครับ

ปล .. post ในห้อง games แล้วครับแต่ ไม่มีท่านไหนตอบเลยลองห้องนี้ดูนะครับ ขออภัยมา ณที่นี้นะครับ ถ้าใช้เนื้อที่เปลือง

รบกวนแนะนำด้วยนะครับ
    Attached Files

อาการเดียวกันเลย หาวิธีแก้ไม่ได้อ่า

Comment

ได้เกรมมาจากไหนถ้าซื้อมาก็เอาไปให้ร้านลงให้ดู

Comment

Working...
      X