Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ2000 ได้ลำโพง 5.1 หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ2000 ได้ลำโพง 5.1 หรือเปล่าครับ

.
    Last edited by -PeuN-; 15 Mar 2010, 17:18:19.

ลองหามือ 2 ดู
    น่าจะหาตัวดีพอใช้ได้

Comment

PM หรือ msn คุยสะดวกเปล่าครับ? พอดีสงสัยเยอะ

Comment

pm มาดีกว่าคับ

Comment

หัวแปลงแบบนี้ครับ
          เรียกว่า rca to mini
          Attached Files

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

อยากได้หัวแปลง RCA to สีลม บ้าง 555+ มีไหมๆๆ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                หัวแปลงแบบนี้ครับ
                เรียกว่า rca to mini

เห็นแล้วอยากถามต่อว่า
                ถ้าซื้อสาย RCA คุณภาพเยี่ยมมาแต่เอามาต่อหัวแบบนี้ตัวละ 15 บาท มันคุ้มกับค่าสายที่แพงๆรึเปล่าแล้วหัวแบบนี้คุณภาพดีที่สุดตัวละกี่บาทซื้อที่ใหนได้บ้างครับ

Comment

ตอนนั้นเห้นของอะไรเนี่ยแหละ
                  อันละ 450 บาท

ในรูปนี้ก็มียี่ห้อนะครับ

Comment

เมื่อวานที่คนปล่อย microlab x-1300 /5.1 ราคาเพียง 1,000บ. เท่านั้น

Comment

Working...
                    X