Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd64 3000+อยากซิ่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd64 3000+อยากซิ่ง

ลากไปตามนี้แล้วมันตันครับ ปรับเป็น1:1ยังไงครับ ปรับbusramก็แล้ว ปรับtimingก็แล้ว มันตันอยู่ตรงนี้ ลดbus เพิ่มไฟcpuก็ไม่ไป หรือผมปรับไม่ถูก พยายามอ่านกระทู้ต่างๆทำตามแล้ว ขอรบกวนช่วยบอกทางไปต่อทีครับ
    แล้วเริ่มต้นต้องมีโปรแกรมอะไรบ้างครับ เป็นลิ๊งโหลดมาเลยยิ่งดี
    spec athlon64 3000+
    Chaintech VNF4 Ultra
    kingston 512/400*2

สมัยนั้นผมใช้คู่กับ a8n5x ไปถึง 2.6 สบาย ๆ นะครับ ลองฮึดต่ออีกหน่อย

อ่อ แต่อันนั้น venice นี่หว่า^^

Comment

ddr1มันไม่ต้องทดแรมใช่ปะครับ
      แล้วอันนี้ผมต้องทำไงต่อครับเนี้ย

Comment

Working...
      X