Announcement

Collapse
No announcement yet.

~ พวงมาลัย ไว้เล่น PROSTREET รุ่นไหนมี ครัช บ้างครับ ~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~ พวงมาลัย ไว้เล่น PROSTREET รุ่นไหนมี ครัช บ้างครับ ~

มีป่ะครับ แบบมี ครัช ไว้เล่นพวก PROSTREET แบบ ราคากลาง ๆ

หรือว่าไม่มีราคากลาง ๆ มีรุ่นไหนบ้างครับ ราคาเท่าไรแนะนำหน่อย

G25 มั้งครับ ถ้าจำชื่อรุ่นไม่ผิด
    ของLogitech
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

แพงนะนั่นหนะ

Comment

ก็มี Logitech G25ครับ ราคาน่าจะหมื่นต้นๆ
        แล้วก็ Thrustmaster RGT Force Feedback Pro Clutch Edition อันนี้ไม่แน่ใจว่าที่ไทยมีขายไหม แต่ราคาน่าจะอยู่ที่ 7000กว่าๆครับ

ถ้าจะให้เทพต้องของAct Labsครับ ราคา...ไม่รู้ครับ แต่หลายอยู่เหมือนกัน(เค้าขายแยกชิ้นด้วยนะ)

Comment

ผมเคยเห็นในเวบอ่ะ มีเบอะให้นั่งด้วย หรูมั่กๆ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            G25 มั้งครับ ถ้าจำชื่อรุ่นไม่ผิด
            ของLogitech
            นี่นะราคากลางๆ
            Last edited by elephanter; 5 Mar 2008, 21:52:35.

Comment

โห -*- คิดว่าซัก 3-4 พัน น่าจะซื้อเก็บไว้เล่น

Comment

logitech momo งัยท่านแต่ผมไม่รู้ว่ามันมีคลัชป่าวนะ

Comment

MOMOไม่มีคลัชท์นะครับ แต่ผมว่าเวลาเล่นNFSจริงๆแล้วสนุกกว่าพวกมีคลัชท์ครับ ถ้ามีคลัชท์ผมว่าน่าจะเอาไปเล่นพวกGTR2, Race07ซะมากกว่า Prostreetยังไม่เหมาะที่จะซื้อพวกนี้มาเล่นโดยเฉพาะครับ มันยังไม่ถึงSimulationขนาดนั้น

Comment

รุ่นใหม่น่าจะมีกระจกหลังด้วย กระจกข้างก็ดี

Comment

Originally posted by miw_st View Post
                      รุ่นใหม่น่าจะมีกระจกหลังด้วย กระจกข้างก็ดี
                      มีไว้ส่องอะไรอ่า - - 55

Comment

555

ขำๆดีครับได้อารมณ์ดี อาจจะมีไฟเลี้ยว กะ แตรอีกในอนาคต

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                          ก็มี Logitech G25ครับ ราคาน่าจะหมื่นต้นๆ
                          แล้วก็ Thrustmaster RGT Force Feedback Pro Clutch Edition อันนี้ไม่แน่ใจว่าที่ไทยมีขายไหม แต่ราคาน่าจะอยู่ที่ 7000กว่าๆครับ

ถ้าจะให้เทพต้องของAct Labsครับ ราคา...ไม่รู้ครับ แต่หลายอยู่เหมือนกัน(เค้าขายแยกชิ้นด้วยนะ)
                          ราคานี้ดาวน์รถได้แล้วนะครับ

Comment

G25 ครับแน่นอน ของเค้าดีนะนี่ ^^

Comment

Logitech G25 ครับ ราคา 12500 ลองแล้วรับรองไม่ผิดหวังครับ วัสดุดี งานเนียนครับ

มีครัช + เกียร์หลังพวงมาลับ + เกียร์ H 6 Speeds ด้วยครับ ผมเอามาเล่นกับ GT5 สุดไปเลยครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X