Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ทั้ง 3850 กะ 3870 ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by BiRd2HeaD View Post
    ไอ้เพื่อนผมมันบอกว่า GF 8400 เล่น crysis ได้ดีไม่มีกระตุก

จริงหรอครับ ที่ GF 8400 มันเล่นไม่กระตุก

ผมไม่เชื่อมันหรอก มันคงเพี้ยน
    ปรับLow อ่ะป่าว

Comment

คือ เล่นไม่มีกระตุกคือ ปรับ low คับ เพราะผมเคยใช้ asus 7300gs ddr2 256 เล่นคับไม่กระตุกคับแต่ปรับ low
      ส่วนอย่างอื่นคือ x2 3600 m2n-e kington 667*2 hd 160 sata en460w นี่คับ

Comment

Originally posted by BiRd2HeaD View Post
        ไอ้เพื่อนผมมันบอกว่า GF 8400 เล่น crysis ได้ดีไม่มีกระตุก

จริงหรอครับ ที่ GF 8400 มันเล่นไม่กระตุก

ผมไม่เชื่อมันหรอก มันคงเพี้ยน
        คือ เล่นไม่มีกระตุกคือ ปรับ low คับ เพราะผมเคยใช้ asus 7300gs ddr2 256 เล่นคับไม่กระตุกคับแต่ปรับ low
        ส่วนอย่างอื่นคือ x2 3600 m2n-e kington 667*2 hd 160 sata en460w นี่คับ

Comment

ถาม ผมใช้มาทั้ง2ตัว ใช้3870ดีกว่าครับ แรมเยอะกว่า ความเร็วเยอะกว่า

Comment

3850 พอแล้วครับ ลื่นแล้ว

3870 มันเหลือ

Comment

Originally posted by pegafor View Post
              3870 ไปเลยครับ แรง
              ถ้าได้ Sapphire HD3870 Toxic Edition จี๊ดๆๆๆๆ มากๆๆๆ ตัวนี้โคตรแรง
              ที่จริงตัวนี้ไม่ได้แรงกว่านะครับ แค่เย็นกว่าเฉยๆ ลองดูในรีวิวของเว็บนี้ก็ได้ครับ
              เรื่องการโอเวอร์คล็อกก็ไปได้ไม่ไกลมากนัก

Comment

จะซื้อใหม่ทั้งทีเอา 3870ไปเลยดีกว่ามั้ยเอาใช้แบบนานๆหน่อยแต่ 350 เดียวเกมส์ใหม่มามันเล่นไมได้อีกก็ต้องเปลี่ยนอีกเสียเงินเปล่าจะซื้อแล้วก็เอาแรงๆไปเลย

ปล.ดูงบด้วยถ้าไม่ถึงเอา 3850 ก็ได้แรงแบบพอเพียงไงครับ

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
                  3850 พอแล้วครับ ลื่นแล้ว

3870 มันเหลือ
                  ถ้าเปงผมคงไม่เหลือหรอก งิงิ ตราบใดที่ยังมองเมียคนอื่น สวยกว่าเมียตัวเองอยุ่ แป่ว (นอกเรื่องเลย)

คอมพิวเตอร์ผมมีไว้เล่นเกม กะ msn อ่ะครับ (ไว้คุยกะแฟน)
                  เลือกอยุ่ 8800 vs 3870 โอ่ย ราคาดันเท่าๆกัน เลือกยากส์มั่กๆเพราะเล่นมาแล้นทั้งสองค่าย

Comment

Working...
                  X