Announcement

Collapse
No announcement yet.

สูตรเด็ด PES 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สูตรเด็ด PES 2008

สูตรพุ่งล้ม เวลาครองบอล กด L1 L2 R1 พร้อมกัน ล้มทันทีคับ แถมเราได้ใบเหลืองด้วย..อิอิ
    ____ท่านใดมีสูตรอื่นเด็ดๆ มาแบ่งปันกันครับ_______

จริงดิ เพิ่งรู้นะเนี่ย

แล้วกด อะไร ไล่ชก ผุ้เล่น ได้ บ้าง

แบบว่าอยากโดนไล่ออกยกทีม

Comment

Originally posted by ชายลมโชยสาวโหยหา View Post
      จริงดิ เพิ่งรู้นะเนี่ย

แล้วกด อะไร ไล่ชก ผุ้เล่น ได้ บ้าง

แบบว่าอยากโดนไล่ออกยกทีม
      คิดได้ไง อิอิอิอิอิอิอิ

Comment

ไม่รู้มีไว้ขำๆหรือเปล่า แต่เวลาคอมฯมันพุ่งล้มนี่ก็ทำเสียวได้เช่นกัน

Comment

แล้วสูตรที่กองหน้าเราทำท่าชูไม้ชูมือรบกวนโกล์ฝ่ายตรงข้ามทำไงอ่ะครับ

- -

Comment

อ่านะ มีสูตร ทำซูชิป่ะครับอยากได้ อิอิ
            เล่นอยู่เหมือนกัน กระตุกเล็กน้อย อ่าครับทำไงดี

Comment

ไปอยู่ไหนมาเนี่ยเค้ารู้กันจนเลิกเล่นไปหลายคนแล้ว

Comment

prosoccor 2007 ใช่สูตรนี้ได้ป่ะครับ

Comment

ผมก็พุ่งนะในเขตโทษ(ของตัวเองนะ)ไม่เห็นโดนอะไรเลย อิอิ ขำๆ

Comment

Working...
                  X