Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเอาเสียงจาก pc ไปออกที่ tv ทำยังไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ponknook View Post
    เหอๆ เค้าคง จะบอกว่า creative 5.1 นะมันเป็นยี่ห้อของ ซาวการ์ด หรือ ลำโพง

ส่วนการ์ดจอ creative มันยังไม่มี งาย ครับ ท่าน
    เมื่อยุคที่ Nvidia ผลิตชิป TNT Creative เคยมีทำการ์ดจอออกมาครับ แต่เด๋วนี้ไม่มีผลิตแว้ว โมเด็ม56K ก็เคยมีทำนะ

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
      คุณ chungkob แจ่มเลยครับ แหล่มมากๆ
      ส่วน คุณTeardrop เกรียนจริงๆ " ผมเข้าจายอารายผิด เป่างับ " จะ เป่าอะไรอะ
      ก็นายมันเกรียนไง เลยชอบเข้าใจอะไรผิดๆ แม้ มีการมาทำแอ๊บแบ๊ว อาราย ป่าว งับ... 555+ ขำวะ
      Originally posted by arashi_989 View Post
      พวกนายเป็นอะไรกัน ชอบนอกเรื่องวะ เค้ามาถามดีๆ ... ไปตอบกวน ...

ไม่เคยกล้ว ใคร วะ สดๆ
      เกรียนเทพมาแล้วโว้ย พวกเรา

Comment

Working...
      X