Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีครับ Jedi Sale XFX7900GT ประกัน3ปีarc 3250บาทจ้าาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เผื่อท่านใดอยากเห็นหน้าตา คิดว่าน่าจะเป็นเจ้าตัวนี้นะครับ (ย่ำคิดว่านะครับ)

7900GT 256MB DDR3 Core/mem 450/660 หรือ 470/685 หรือ 450/685 อันไหนสักอันนี่ล่ะ จำไม่ค่อยได้

แต่ราคานี้ไม่ต้องคิดครับคุ้มมากกก เคยใช้ตัวในรูปเมื่อตอนเขาเอามาลดราคาครั้งที่แล้วแรงใช้ได้เลย

Comment

Originally posted by สับสน View Post
      เผื่อท่านใดอยากเห็นหน้าตา คิดว่าน่าจะเป็นเจ้าตัวนี้นะครับ (ย่ำคิดว่านะครับ)

7900GT 256MB DDR3 Core/mem 450/660 หรือ 470/685 หรือ 450/685 อันไหนสักอันนี่ล่ะ จำไม่ค่อยได้

แต่ราคานี้ไม่ต้องคิดครับคุ้มมากกก เคยใช้ตัวในรูปเมื่อตอนเขาเอามาลดราคาครั้งที่แล้วแรงใช้ได้เลย
      เคยมีคนมาชำแหละแล้วหนิ

Comment

ทำไมถูกจังเลยคับ

Comment

เค๊าคงลดเพราะ ราคา ของ หรือ อุปกรณ์ ต่างๆราคามันขึ้นเยอะละมั้ง

ช่วง เศรษฐกิจไม่ค่อยดี

Comment

Originally posted by sicklab View Post
            เคยมีคนมาชำแหละแล้วหนิ
            ใช่ครับ ตัวที่เคยมีคนมาชำแหละให้ดูล่ะครับ ตอนนั้นผมกะจะไปเอา 7950GT แต่ไปไม่ทันได้เจ้าตัวนี้มาในราคา 4300บาท (ตอนนั้นถือว่าถูกมาก) แต่ไม่รู้ว่าตัวที่เอามาลดราคารอบใหม่นี่จะใช่ตัวเดิมนี่หรือป่าวนะครับ ถ้าเป็นตัวพัดลมที่มีไฟนี่ยิ่งน่าสนใจเข้าไปใหญ่ แต่คิดว่าน่าจะเป็นตัวเดิมนี่มากกว่านะครับ

Comment

ราคาน่ะสน ใจดีน่ะ เนี่ย

Comment

ซื้อเลยๆ ๆ ๆ ๆ

Comment

เอ๊ย..ทำไมหน้าตามันเป็นแบบนี้ล่ะ.......ของผมเคยเครมได้ตัว GT มา มันก็หน้าตาเหมือน GS นั่นแหละ แต่แผง
                  วงจรมันจะมีสีเขียว และคานเหล็กสีเงิน....

Comment

เหมือนลดฉลอง ปิดเทอมเลย ปิดเทอมคราวก่อนคราวก่อน ก็มี 7950gt clearlance by Busitex

ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น จริงๆ ด้วย 555

ขำๆๆนะครับ

Comment

หมดยังอะตอนนี้ จะไปซื้อ

Comment

E8400 นี้แยกขายไหมครับ

Comment

เดียวBusitekคงจะปล่อย8600 ในราคา2500แน่เลย

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                            ราคานี้ คุ้มสุดจะห้ามใจครับผม
                            ดีกว่าพวก HD3650 หรือ 8600 GT GDDR2 หลายขุม
                            จริงเหรอ ดีกว่า 3650 กับ 8600 gt จริงๆเหรอ

Comment

อยากได้รุ่นนี้...
                              Attached Files

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                                อยากได้รุ่นนี้...
                                ^
                                ^
                                ^
                                เย้ย!!!! อยากได้เหมือนกัน!!! ที่บ้านยังไม่มีรุ่นนี้

Comment

Working...
                                X