Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS จบซักทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS จบซักทีครับ

ถูไถมากับ P4 2.8 Ram 512 VGA 960 Pro จนจบจบได้ด้วยความอยากเล่น + กับไม่มีเงินถึงจะเสียอารมณ์ไปบ้างแต่ก็จบจนได้ 555 ตอนนี้รอ Farcry 2 ครับไม่รู้ออกมาเดือนไหน
    มีใครรู้บ้างครับ

รับข้าน้อยเป็นศิษย์ด้วยครับอาจาน
    ศิษย์ยังอ่อนความรู้ ด้อยปัญญา ไร้ซึ่งความอดทน
    ขออาจานถ่ายทอดวิชาให้ผมด้วยครับ

Comment

ทนเล่นได้ไงเนี่ย ขอนับถือ

Comment

ด่านที่ให้ยิงตัวใหญ่ๆที่เราอยู่บนเรือมันผ่านไงครับ

Comment

Readeon 9600PRO เล่นได้ด้วยเหรอครับ การ์ดในตำนานจริงๆ

Comment

เดี๋ยวผมลองซื้อเกมส์มาถูๆไถๆด้วยคนน่ะ (งบน้อยอยากเล่นของเทพT-T)

Comment

Originally posted by dewkingpin View Post
              ด่านที่ให้ยิงตัวใหญ่ๆที่เราอยู่บนเรือมันผ่านไงครับ
              ยิงไปเรื่อยๆแหละครับ วิ่งหลบไปหลบมา มันจะมีRPGตกอยู่ก็ไปเก็บมายาตรงตัวมันอย่างเ้ดียว เดี๋ยวมันก็ตายครับ

Comment

ใช้ปืนที่ล็อกเป้ายิงครับ ( แต่ต้องรอให้มันล็อกเป้าก่อนไม่งั้นยิงไม่ได้ )

Comment

Originally posted by dewkingpin View Post
                  มันมี 2 ตัวครับ ตัวขายาวกับตัวยานแม่
                  ตัวขายาวยิงไปเรื่อยๆ ปืนมิสไซมีให้เก็บเยอะ

ตัวยานแม่ยิงที่ปืนใหญ่ของมัน 4 กระบอกก่อน แล้วจะมีอีก 2 กระบอกโผล่ออกมาให้ยิงตอนที่มันกำลังจะปล่อยนำแข็งใส่เราครับ
                  พอมันระเบิดแล้วยานมันจะลอยขึ้นเราต้องรีบเก็บปืนมีสไซรแล้วยิงประตูที่กำลังจะเปิดของมันจนพังแล้วเอาปืน ที่เราได้จากห้องซ่อมชุดของเรามายิงครับนัดเดียวตายรีบวิ่งไปที่เครื่องบิน HELENA รอเราอยู่ แต่มหันตภัยจบแค่นี้หรอ......

Comment

ผมก็จบละ

นึกว่าจะยาวกว่านี้ซะอีกเล่น3วันเอง - -

Comment

Originally posted by choat View Post
                      ใช้ปืนที่ล็อกเป้ายิงครับ ( แต่ต้องรอให้มันล็อกเป้าก่อนไม่งั้นยิงไม่ได้ )
                      ปืนไรครับแล้วล็อกเป้าไง

Comment

-*-ก็ ตอนเราขึ้นมามันให้ไปเก็บปืนแต้ก (Tac) มาไงครับ เสดไอ้ตัวที่มันยืนบนยานนั้นเราใช้มิสไซล์พอก็ฆ่ามันได้ ส่วนยานมันต้องยิงปืนเล็กๆบนตัวยานเสดแล้วเพื่อนเราจะปลดบาเรียแขนมันออกเอาปืนแต้กเล็กมันจาล้อกเสดแล้วก็ยิงไปก็จะพัง แล้วก้ยิงแขนมันอีกข้าง(ต้องคอยฆ่าไอ้พวกแมงกระพรุนที่มันลอยมาช่วยด้วย) แล้วมันจะเอาท้องลงมาค่อยๆปล่อยลูกออกมาเราก็ยิงให้ประตูนั้นพังพอพังก็เอาปืนแต้กล้อกยิงเข้าำไปวิ่งไปขึ้นยาน จบ

Comment

ข้อน้อยขอคารวะ.... เอา9600ทนเล่นจนจบได้ ถือว่าสุดยอดมากๆครับ

Comment

ช่างมีความมุมานะมากเลยครับ
                            นับถือๆ

Comment

ความอดทนสูงมากครับ

ประหยัดดี อิอิ

Comment

Working...
                              X