Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 2142

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Battlefield 2142

คือว่าผม ไปหาBattlefield 2142 มาเล่นอะครับ แล้วมันเป็นภาษา อังกฤษอะ มีวิธีทำให้เป็นภาษาไทยเหมือน Battlefield 2 ไหมครับ

มีคับ ลง รีจิสเตอ ภาษาไทย ก็ได้ ครับ ไฟล์ไม่ใหญ่ นิดดด เดียว ครับ

Comment

งั้นขอหน่อยนะครับ อยากได้มากไม่รู้ว่าภากใหม่จะมันเหมือนภากเก่าป่าว

Comment

ดันๆๆๆ เพื่อจะมีใครใจดีมาจากบ้าง

Comment

ลองหาที่เว็ป www.ea.co.th ดูคับ แต่ของผมก็เป็นภาษาไทยมาให้เลยนะ ซื้อแผ่นแท้อ่ะ

Comment

พอดีลอง หาดูแล้วหาไม่เจออะ ใครมีบ้างอะขอหน่อย

Comment

อันนี้คับ
              Attached Files

Comment

Originally posted by PeakZa70 View Post
                อันนี้คับ
                ขอบคุณมากครับท่าน PeakZa70 หามานานแล้วอะ

Comment

คุงด้วยคนคราบผลพลอยได้

Comment

แล้วมันใช้ยังไงอ่ะคับ

Comment

Originally posted by PeakZa70 View Post
                      อันนี้คับ
                      แล้วมันใช้ยังไงอ่ะคับ บอกวิธีหน่อยยย

Comment

Working...
                      X