Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Asus EN8800GTS กับ XFX 8800GTS G92 ทั้งสอง พี่ๆน้องจะเลือกตัวไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Asus EN8800GTS กับ XFX 8800GTS G92 ทั้งสอง พี่ๆน้องจะเลือกตัวไหน

ห้ามมองถึงราคาน่ะคับ เลือกตัวไหนขอเหตุผลด้วย จะนำเอาไปตัดสินใจ ราคาไม่เกี่ยว

Asus ครับ

เหตุผลเพราะ หรู,ดูดี,มีชาติตระกลู

Comment

ถูกต้องนะคร้าบ
      XFX ถ้าเปลี่ยนชื่อเป็น XXX น่าจะดีนะครับ
      ดูๆแล้ว มัน....พิกล

อะๆได้ เป็นงานๆ
      อยู่ที่ท่านชอบแล้วล่ะครับ
      คุณภาพ มาตรฐาน เนียนๆกันทั้งคู่

แต่ถ้าให้ผมเลือก ผมเลือก ASUS เพราะ
      หรู ดูดี มีชาติตระกูล รัศมี หรู ดูดี มีชาติตระกูล แผ่มาถึงผู้ใช้ด้วยโฮะๆๆ(ผมเมาวคร้าบบ)

Comment

Asus อีกเสียงนึงคับ
        ใช้แล้วจะทำให้ดูดีมีฐานะขึ้นมาทันที อิอิ

Comment

ดูตรงเลเอาท์ของการ์ดแต่ละตัวครับ

XFX เป็นรูปสัตว์ประหลาด
          ASUS เป็นรูปหญิงสาวน่ารักๆ แต่งตัวโป๊ๆ

ผู้ใช้ส่วนใหญ่ที่อ้างว่าใช้ ASUS แล้วดูดีมีชาติตระกูล แท้จริงแล้วสนใจผู้หญิงมากกว่า แต่ถ้ายอมรับตรงๆกลัวว่าจะเสียชาติตระกูล
          (ล้อเล่นน๊า อย่าโกรธเค้าน๊า ^^)

Comment

XFX ครับ เอาประกัน ไม่หลงกับรูปลักษณ์ภายนอก -*-

Comment

ผมชอบ XFX นะ เป็นความชอบส่วนตัวครับ เรื่องคุณภาพผมว่ามันก็ ok นะ

Comment

ผม 1 เสียง Asus เพราะ ใช้ อยู่ ไม่เชียร์ได้ไง ทั้งเครื่องจะเป็น Asus หมดอยู่แล้ว

ปล. Asus กล่องใหญ่อลังการมากคับ ตอนซื้อ จะคิดว่า ซื้อแล้ว คุ้มมากเพราะ มันใหญ่จิงๆ แต่ ของ XFX กล่อง ประมาน ครึ่งเดียวของ Asus

Comment

ชอบ XFX ครับ แต่จะเอาอันไหนก็เหมือนกันแหละครับ ไม่ต้องกลัวหรอกครับ

Comment

XFX ลายเท่

Comment

XFX อีกคนครับ ผมชอบเลี้ยงหมา

Comment

คนใช้ ASUS ส่วนใหญ่ไม่เคยเล่น spark ครับ?

Comment

ถ้าให้เลือกฟรีๆเอา ASUS ครับ แถมเกม หุหุหุ

Comment

เชียร์ XFX อิอิ

Comment

XFX กล่องสวยพกง่าย ASUS กล่องมันจะใหญ่อะไรนักหนาไม่มีที่เก็บ ขายต่อทีค่าส่งบานหนักกล่อง
                              กล่องเล็กที่ใส่โฟมกันกระแทกอย่างดีบุมาให้ด้วยเวลาขายต่อไม่ต้องพึ่ง air bubble
                              ผมเองเคยใช้ ASUS มาก่อนยังขอบอกเลยกล่อง ASUS ใหญ่แต่ข้างในน่ะนะเฮ้อไม่สมกับความใหญ่ของกล่องเลย
                              XFX ส่ง EMS 77 บาท ASUS ส่งทีล่อเป็น 100 ทั้งๆที่เป็นแบบพัดลมเหมือนกัน
                              Last edited by Khow; 6 Mar 2008, 08:29:13.

Comment

Working...
                              X