Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฮสปีดของไรดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cat ใงครับ

Comment

แต่ผมเข็ดอ่ะ TOT ตอนั้นกลับบ้านที่ ตจว. เป็นวันหยุด 3 วัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ กลับไปวันพฤหัสเย็นจะแล้วเล่นเน็ต

ปรากฎว่า..เน็ตดันต่อไม่ติด คืนวันพฤหัส หลังจากนั้น...ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์...ใช่ครับ โทรไปไม่มีคนรับ วันหยุดนี่นะเน่าไป 3 วันติดๆ โดยแก้อะไรไม่ได้...รอวันจันทร์

แต่ TT&T จะมีคนรับแม้ว่าจะเป็นวันหยุด

นี่ที่กรุงเทพผมก็กำลังจะติด hi-speed แต่มีแต่สาย TOT....ผมก็เลยดูๆ BuddyBB อยู่ เพราะ TOT ผมคงจะไม่ข้องเกี่ยวกะมันอีกละ ทำงานแบบโคตรจะในเวลา วันหยุดระบบเสียไม่มีคนคอยดู

Comment

ผมว่าใช้ของ TRUE น่าจะดีนะเล่นหรือไม่เล่นก็เก็บตังค์เท่ากัน
        ผมว่าเล่นให้เช่าเลยเสียตังค์เท่ากันเก็บเป็นรอบเดือนไม่แน่ใจว่ากี่บาท
        ประมาณ 300 กว่าบาทมั้งครับ

Comment

ใช้buddyเดือนละ 290อยู่ ใน 2เม็ก นอก256เค
          เน็ตก็แรงใช้ได้เพราะบ้านผม***งชุมสาย4โลกว่า
          ที่สำคัญคือถูกตังดี

Comment

ก็ขึ้นอยู่กับ พื้นที่ อย่างที่หลายๆ ท่านบอกด้วยแหละครับ

ที่ร้านผม ทีแรก ติด tt&t แรกๆ ก็แรงดีไม่มีตก หลังๆ เน่ามากมาย เวลา ฝนตก แม๊ง เน็ตหลุด ยาวเลย ต้อง รอไห้ฝนหยุด ซัก ครึ่งวันถึงจะเล่นได้ ช่วงนั้นหน้าฝน แทบไม่ได้ตังเลยแหมะ ก็ไม่ได้โม้นะ ครับ ที่สารคาม เป็นอย่างนี้จริงๆ หรือเป็นเฉพาะ ที่ร้านผมหว่า

ตอนนี้ ใช้ cat แล้ว ก็ดี พี่แก เค้าดูแลดีกว่า tt&t เยอะแยะมากมาย เวลามีปัญหา โทรเรียก นัดเวลา เสร็จ เค้าก็มาดูให้ บริการเค้าดีจริงแหมะ

Comment

TOT ครับ เพราะคนไม่ค่อยใช้ ไม่มีใครแย่งแบนด์วิธ 555+
              แต่ให้ทำใจกับการบริการไว้เลย โหลยโท่ยเหนือคำบรรยาย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                จะเอาไปดูดหนังชมพู หรือครับ ^^ หุหุหุ
                รอผู้เชียวชาญ
                ฮาดีครับ

แต่ TOT service ห่วยแตกมากๆๆครับ ขี้เลยแหละ บางวันเล่นยังไงก้เล่นไม่ได้
                service center is not responding !!!!

Comment

ไว้โหลดเกม หนัง กะเรื่อยเปื่อยน่ะฮะ อยู่แถวพระราม ห้า เขาบอก ทรุไปไม่ถึง (กำ - -) มีแต่ของทีโอที ว่าแต่ของทีโอที นิเราเลือกบัดดี้ได้เลยป่ะครับ หรือว่า ยังไง เอ + + ก่งก๊งๆ

55+หนังชมพู หึหึ หึหึหึหึหึหึ

ไฮสปูดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

ผมว่าเลือกจาก ชุมสายดีกว่า

ชุมสายไหนใกล้บ้าน เล่นของเจ้านั้น

เมือก่อนใช่ ทรู ชุมสาย***งไม่ไกลแค่ 2000 กว่าเมตรเอง เน็ต 1M ดูดได้ ไม่ถึง 50k เศร้า

ตอนนี้ เปลียนมาใช่ TOT ชุมสายอยู่ 300 กว่าๆ เมตร เร็ว ต่างกันราวฟ้ากับนรก

Comment

Working...
                    X