Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassin's Creed ทำไมเครื่องผมเสียงพูดคุยไม่เห็นมีเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassin's Creed ทำไมเครื่องผมเสียงพูดคุยไม่เห็นมีเลย

เสียงeffect ก็มี(ไม่รู้ออกครบรึเปล่า)
    เสียงดนตรีมี ออกตลอด คิดว่าไม่น่ามีปัญหา
    เสียงพูดคุย ออกช่วงแรกๆ ไม่กี่คำ แล้วเงียบ...

ใครเป็นแบบผมบ้าง
    ผมโหลดแบบตัว Reloaded

สเปกก็ผ่าน minimum หมด

..เซง

control panel > sound and audio > ที่แท็บ audio เลือก advance > เลือก แท็บ performance ที่ Hardware acceletion ให้ปรับเป็น basic ครับ

ปล.ใช้ออนบอร์ดที่เป็นHDละสิ

Comment

ผมก็เหมือนกันขอบคุณมากครับ

Comment

ของผมก็เป็นเดียวจะลองดุ
        ขอบคุณท่านzemosมากมาย

Comment

Working...
        X