Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาฝากคนที่จะซื้อพาเวอร์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เยี่ยม!!!!!!!!!!!

Comment

ของผม 420W เอง
      หาแลกลดสเปกดีไหมหว่า เสียดายจริงๆ

Comment

คุงคับ

Comment

โอ้ เยี่ยมๆ

Comment

Originally posted by naymong View Post
            กำ...ลองดูล่ะ Spec ปัจจุบันเฉียดฉิวอยู่ที่ 628 W (ทำไมมันเยอะจังหว่า) ถ้า Spec อนาคตที่เตรียมจะเอา 3870 มา Crossfire มันซัดไป 694 W (ตั้ง OC ไว้ที่ 3.6 เองนะ)

ถ้าแบบไม่ OC เลย มันจะได้ที่ 616 W

ชัวร์หรือมั่วเนี่ย ถ้าเป็นจริงได้เตรียมขาย Supply ที่ใช้อยู่ก่อนหมดประกันแน่

นอกจาก Spec ใต้ลายเซ็นแล้ว ยังมี HDD 3 ลูก / DVD-RW 2 ตัว/พัดลม 12 CM 4 ตัว /พัดลม 8 Cm 2 ตัว มีไฟทุกตัว แถมยังมี Front บางตัวที่ยังไม่ได้ใส่อีก นี่ถ้าจะเล่นชุดน้ำด้วยไม่เน่าไปเลยเร๊อะเนี่ย
            ตรง System Type ให้ set เป็น Single Socket ครับ

แล้วลอง คำนวณใหม่ครับ

Comment

สุดยอดๆ
              ของผมจะเกินอยู่แล้ว
              ได้เสียตังค์อีกแล้ววววววววว

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                ของผม 420W เอง
                หาแลกลดสเปกดีไหมหว่า เสียดายจริงๆ
                อยากแลกวันไหนก็มาบอกกันเน้อ
                ของผมตัวนี้

กำลังมีโครงการจะขยับขยายอีกสักนิด

Comment

ผมว่าเว็ปนี้สะท้อนตามความเป็นจริงที่สุดแล้ว
                  โห บางเว็ป + safety factor ซะเว่อร์

Comment

ของผม 435 W ตาย***
                    ใช้ วัตต์ไม่เต็ม 550 W บ้านๆอยู่ ถึงว่า OC ไม่ไปเลย ปรับเพิ่มก็ไม่ติด
                    ต้องซื้อวัตต์เเท้มาใช้เเล้ว
                    Last edited by heroin; 7 Mar 2008, 09:16:27.

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

ขอบคุณครับ

แต่บางตัวก็ไม่รู้ว่ามันคืออะไร -*-

Comment

Originally posted by n@ty View Post
                          ขอบคุณครับ

แต่บางตัวก็ไม่รู้ว่ามันคืออะไร -*-
                          เปิดดิกส์ครับ ผมใช้วิธีนี้เอาไม่งั้นไม่รู้ถึงมันจะไม่ตรงเพราะมันเป็นศัพท์เฉพาะอะครับ ผมก็พอถูไถไปครับ

Comment

แหล่มเลย
                            Last edited by hutzero; 7 Mar 2008, 13:31:29.

Comment

โหย แจ่มๆ คำนวณ oc ได้ด้วย

Comment

แจ่มเลยครับท่าน ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X