Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ทีครับเป็นที่แรมหรือเปล่า!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ทีครับเป็นที่แรมหรือเปล่า!!

คือ บอร์ดผมมันรองรับ Dual ch DDRII 800

แต่ผมใส่ 2G / 800hz 1slot

ถ้าไม่เล่นเกมส์

เครื่องก็ไม่ดับครับ

PSU Enermax460W

8800GTS 512m พัดลม70รอบ อุณภูมขณะเล่น แตะๆ 50 องศา

ช่วยดูให้ทีครับ เครื่องมันดับ

ไม่ใช่รีสตาทน่ะ

มันดับไปเลยครับ

Comment

คือบอร์ด มัน บังคับให้ใส่ Dual อะครับ

ผมลองอ่านๆในคู่มือ

แล้วที่มันดับเนี่ยเพราะอะไรครับ

ถ้าเล่นnet เปิดเว็บ ไม่ดับครับ

เล่นเกมส์ นี่ขนาด ragnarok ยังดับเลยครับ

Comment

ไม่น่าจะบังคับนะ เครื่องน้องใส่ dual ได้ แต่ผมใส่ไปตัวเดียวยังทำงาน เล่นเกม sim2 ได้ปกติ

Comment

Working...
        X