Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องเกม Assassins creed หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องเกม Assassins creed หน่อยครับ

ขอถามเรื่องเกม Assassins creed หน่อยครับ ไอ้ตรงที่มีผู้หญิงถือกระถางหลายคนเยอะมันผ่านยังไงหรอครับเดินชนจนหลายรอบก็ไม่สักทีต้องทำยังไงหรอครับคนที่เล่นผ่านมาแล้วกรุณาด้วยนะครับ
    ผมใช้ ati radion x1300 เล่นแบบ hi เลยครับมันจะหนืดนิดๆครับ

กดShift ค้างไว้แล้วก็เดินผ่านไปคับผม

Comment

กด Shift ค้างแล้วเดินไปเลยครับ มันจะเป็นการผลักคนไม่ให้ชนเราครับ

Comment

ขอบคุณมากครับกับทุกคำตอบครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ตอบไม่ทัน ...

Comment

Working...
            X