Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3850 256mb กับ 512mb ต่างกันไหมกับ จอ CRT 15 นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3850 256mb กับ 512mb ต่างกันไหมกับ จอ CRT 15 นิ้ว

256 กับ 512 มันจะต่างกันมากไหมครับเวลาเล่นเกม FPS จะต่างกันมากน้อยแค่ไหนครับ

แล้วอยากรู้อีกอย่างครับ ว่า reso ที่ขนาดต่างๆ ความสวยงามมันต่างกันมากไหมครับ
    ปกตอผมเล่นที่ 1024 x 768 เองอ่ะครับ แล้วถ้าผมปรับ ไป 1600 x 1200 นี่มันจะสวยเนียนกว่าเยอะไหมครับ พอดีผมใช้การ์ดจอ Onboard อยู่เลยอ่ะครับ เลยปรับได้ไม่ถึงขนาดนั้น รบกวนใครที่ปรับได้ช่วยบอกความแตกต่างของ reso ทีครับว่ามากน้อยแค่ไหน

ใครมี Crysis หรืแ Ass Creed เป็นภาพประกอบความต่างจะขอบพระคุณมากครับ

ถ้ามันต่างกันมากหรือแทบไม่ต่างเลย ผมคงซื้อ 8600GT เล่นที่ 1024 x 768 แล้วลองปรับ high พออะครับ

ไม่ต่างที่ความละเอียดจอไม่เกิน 1600 x 1200

Comment

แล้วความระเอียดที่ต่างกัน จะได้ภาพต่างกันไหมครับ

Comment

ต่างครับผม

Comment

ความละเอียดน้อยๆไม่ต่างกันมากนักครับผม ใครแรมเร็วกว่าก็กินไป

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ไม่ต่างที่ความละเอียดจอไม่เกิน 1600 x 1200
            Originally posted by digimontamer View Post
            ความละเอียดน้อยๆไม่ต่างกันมากนักครับผม ใครแรมเร็วกว่าก็กินไป
            ตามนี้คับผม ความละเอียด ภาพไม่เยอะไม่ค่อยแตกต่างคับผม

Comment

Working...
            X