Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงเทพ ซาวเทพแล้ว source เทพๆหากันที่ไหนเอ่ย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงเทพ ซาวเทพแล้ว source เทพๆหากันที่ไหนเอ่ย?

สงสัยว่าเพื่อนๆในบอร์ดที่มีลำโพงเทพๆ soundcard เทพๆแล้ว หา พวกเพลง file เทพๆกันทางไหนบ้าง เผื่อมาแชร์กันได้จะได้ให้คนไม่มีมาเอาบ้าง

ของผมใช้เว้บ www.demonoid.com มาโหลดครับ กับ oi ครับแล้วท่านอื่นๆละ
    (เผื่อผมได้เว็บเด็ดๆจะได้ไปใช้บ้างอิอิ)

รอเว็ป bit ทั่วไปมาปล่อยพวก ISO อ่ะคับ
    = ="

Comment

โหลด bit ไม่ดีคับทำให้คนทำเพลงไม่มีกำลังใจ (เพราะผมไม่ค่อยโหลดเพลง อิอิ โหลดแต่หนัง) แต่เพื่อความไม่ค่อยจะมีเงินของเราๆท่านๆทั้งหลาย โหลดดีก่า ไม่งั้นมะมีตังกินข้าวแน่เลย อิอิ

Comment

หาที่ร้าน Gram Paragon ทั้งสองชั้นเลยครับ

Comment

ผมไปหาต่อที่บ้านพี่ aero อีกที

Comment

อมร์ แผ่นเสียง ถนนจักรี โฆษนาให้ซะเลย -*-

Comment

แผ่น DVD นั้น....สาวว.... 12 คนซะด้วย...
              โอ้ววๆๆๆ

Comment

แผ่นนั้นเพลงบรรเลงอย่างเดียวเลยนิ มีที่ rip เปง 320Kbps 2Ch อยู่เหมือนกัน

แต่ปัจจุบัน 99.99% ฟังแวมไพน์ 128Kbps

อิ อิ
                Last edited by JO; 6 Mar 2008, 19:41:12.

Comment

เห็นแผ่นที่ท่าน battlecruiser โชว์ แล้วถ้าเทียบกับ อัลบั้ม เฮลล์ฟรีซ โอเวอร์ แท้ในไทย 399บาท แล้วก็กับพวก รีเมค เช่น ซานตาน่า , บีจีส์ ที่วางตามห้างโลตัส เห็นบอกลิขสิทธิ์แท้เหมือนกัน 199 บาท แล้วก็ อัสนี วสันต์ ชุด ร่ำไร แท้ นี่ ต่างกันมั๊ยครับ คือผมเพิ่งซื้อของอัสนี วสันต์มาน่ะครับ กำลังตามเก็บมาฟังอยู่ครับ

Comment

บิทลูกเดียวครับ

Comment

บิทเว็บไหนกันหรออยากรู้ จะได้ไปใช้บ้างส่วนใหญ่ เพลงบางเพลงจะมีแต่ mp3 แต่ไม่มี lossless

Comment

ใน bit 99% ก็ mp3 เนี่ยแหละครับ
                        นานๆจะโผล่ ISO กับ 320kbps มาซะที
                        แต่ ISO โผล่มาแต่ละครั้งเป็น audiophile ตลอดเลย
                        หุหุ
                        ผมใช้ 2bbit คับ

Comment

ส่วนมากเป็น EAC FLAC rip

แต่สะสมแผ่นดีฝ่า 200 เอง ของแท้จากฮ่องกง

[hdd ไว้เก็บอย่างอื่น 555+]

Comment

บิททอเรนไง

Comment

Originally posted by aun3000 View Post
                              บิททอเรนไง
                              ตามนั้นเลยครับ ลองหา audiophile ที่เป็น DTS ดูนะครับ
                              http://dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=151
                              หรือ XRCD ก้อแจ่มน่ะครับ

Comment

Working...
                              X