Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงเทพ ซาวเทพแล้ว source เทพๆหากันที่ไหนเอ่ย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Gbw View Post
    ของผมใช้เว้บ www.demonoid.com มาโหลดครับ กับ oi ครับแล้วท่านอื่นๆละ
    (เผื่อผมได้เว็บเด็ดๆจะได้ไปใช้บ้างอิอิ)
    มันยังเข้าได้อีกเหรอ Demonoid อะ ผมเข้าไม่ได้มานานแล้วนะ

Comment

บิทมันก็หาอยากอะครับ

search คำว่า audiophile ดูพอจะมีบ้าง

Comment

ฟังเพลงแนวไหนละครับ

Comment

มีแหล่ง แต่มันไม่ใช่บิทครับ ต้องใช้ emule

เดาภาษาจีนกันหน่อยนะ แผ่น audiophile แยะมาก

http://www.verycd.com/

Comment

ผมหาใน TPB ก็มีเยอะนะ หลายแผ่นเชียว แต่ไม่ค่อยมีปล่อยกัน

ว่าแต่ อมร นั่นไกลจริงๆ ที่นี่ก็ได้ครับ สั่งซื้อออนไลน์ได้

http://www.amornmovie.com/shop/home/index.php
            Last edited by Aeromancer; 7 Mar 2008, 12:59:58.

Comment

www.cap.co.th

ที่นี้ก็มีร้านประจำผม แต่พักหลังไม่ได้ซื้อแล้ว หูเสื่อมสภาพ 5 5 5

Comment

เพลงไทยผม rip จากแผ่นเเท้ เป็น เวฟ

สากลนี่ bit 128kbps ลูกเดียวเลย ซื้อไม่ไหว

Comment

แต่ก่อนผมซื้อแผ่นแท้เฉพาะแผ่น audiophile

ส่วนไทยโหลดอย่างเดียว เพราะคุณภาพเสียงห่วยตั้งแต่ตอนแล้ว

Comment

Originally posted by IIM View Post
                    แต่ก่อนผมซื้อแผ่นแท้เฉพาะแผ่น audiophile

ส่วนไทยโหลดอย่างเดียว เพราะคุณภาพเสียงห่วยตั้งแต่ตอนแล้ว
                    ลองแผ่น ป้างดอกเดียว ก่อนเลยครับ

แผ่นดีๆ ก็มีเหมือนกัน

Comment

ลองแผ่น ป้างดอกเดียว ก่อนเลยครับ

แผ่นดีๆ ก็มีเหมือนกัน
                      มีครับ แต่หายาก ร้อยละหนึ่งมั้งครับ โอกาสที่จะได้เจอมัน

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                        ใน bit 99% ก็ mp3 เนี่ยแหละครับ
                        นานๆจะโผล่ ISO กับ 320kbps มาซะที
                        แต่ ISO โผล่มาแต่ละครั้งเป็น audiophile ตลอดเลย
                        หุหุ
                        ผมใช้ 2bbit คับ
                        เหมือนผม เลย แต่ผม เล่นBit ของ Tm ก่ะ Bc น่ะท่าน

Comment

ผมซื้อ ถ้าตอนนั้นมาม่ายังเหลือ 555 และคุณภาพดีจริงๆ

ถ้าเอามารวมกันแล้ว ผมหมดค่า source มากกว่าชุดเครื่องเสียงอีกครับ

ส่วนบิทนั้น TM SB BT BG BC เล่นมันซะทุกเว็บจะได้หาได้มากหน่อย รวมไปถึง Soulseek อิอิ

Comment

Working...
                          X